แพงไหมครับกับรายการนี้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tara Saejung, 29 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    แพงไหมครับกับรายการนี้ ตรงหลังคากับฝากระโปรงมันเป็นเส้นนิดเดียวเองนะแต่กลัวมันลามเลยไปสอบถามช่างสีดูงบประมาณก็ออกมาตามนี้ครับ แต่ไม่รู้เขาจะสาดใหม่ทั้งชิ้นป่าวนะ ไม่ได้ถามรายละเอียด (ยังไม่ได้ทำนะครับเผื่อมีร้านอื่นถูกกว่านี้ขอถามความเห็นเพื่อนๆก่อน)

2. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้ราคาจริงๆ ครับ ผมทั้งคัน แวนปะผุด้วย 20000

3. ในกะบะหลังผม ช่างคิด 4500 ปะผุ+ทำสี (ราคา คนรู้จักคุ้นเคยกันนะครับ)

4. GigZa Za Gig

GigZa Za Gig Guest

0
    0
    0
    เอาราคาต้นทุนช่างนะคะทำสีทั้งคันสำหรับnvค่าอุปกรไม่รวมค่าแรง 3500คะ

5. GigZa Za Gig

GigZa Za Gig Guest

0
    0
    0
    รองถามหลายๆร้าน ก่อนตัดสินใจนะคะ

6. ลองโทรถามมั้ยครับอู่ส.รุ่งเรือง พหลโยธิน62 คุณวัชระ 081 552 0963

7. Tawatchai Supap

Tawatchai Supap Guest

0
    0
    0
    ผมสาดทั้งคันกระบะแค็บมีหลังคา 1,5000 ครับ

8. Tara Saejung

0
    0
    0
    นั่นสิครับ ถ้าสาดทั้งคันราคานี้ก็พอได้ นี้นี่ทำบางส่วนเกือบ2หมื่นเลยต้องคิดดูก่อน

9. Tawatchai Supap

Tawatchai Supap Guest

0
    0
    0
    ถ้าทำหลายจุดทั้งคันดีกว่าครับ

10. Jakkrid Jaikla

Jakkrid Jaikla Guest

0
    0
    0
    สาดทั้งคัน ผมทำมา8000 ครับ

11. ทั้งคันไปเลยดีกว่า

12. Tara Saejung

0
    0
    0
    ทำเองหรอครับ

13. ครับผม คันนี้ทำให้น้องในกลุ่มคับ

14. Tara Saejung

0
    0
    0
    พ่นสีที่บ้านไม่ฟุ้งไปข้างบ้านหรอครับ แล้วผมจะหาอู่ที่ไหนได้ราคานี้บ้าง

15. นิดหน่อยครับ แต่ข้างบ้านไม่ค่อยมีใครอยุ่ครับผม

16. เพิ่มอีกไม่กี่พัน ทำสีใหม่ทั้งคันเลยดีกว่าครับ

17. Tara Saejung

0
    0
    0
    ตอนนี้สีมันก็สวยอยู่นะครับ เพียงแต่บางจุดมันปูดนิดๆ และมีแผลเป็นเส้นหน่อยๆ กลัวสนิมมันจะลามก็เลยไปถามช่างดูถ้าสักสี่ห้าพันนี้ทำไปแล้ว แต่พอบอกหมื่นแปดคิดหนัก เลยค่อยทำดีกว่า ตอนนี้ก็ลงแว็กเคลือบไปเรื่อยๆก็เงาดี

18. หาที่ทำสีรถอยู่พอดี ใครทำสีรถอยู่อุบลบ้างครับทำทั้งคัน

แพงจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้