ใครรู้บ้างครับว่านี่คือสายอะไร มันโยงไปเข้ากล่องคอนโทลแก๊ส แต่เวลาไม่ต่อก็มีไฟเข้า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattapon Jeerattikunpokin, 3 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครรู้บ้างครับว่านี่คือสายอะไร มันโยงไปเข้ากล่องคอนโทลแก๊ส แต่เวลาไม่ต่อก็มีไฟเข้า และสตาร์ทติดนะครับ

1. ถ้าดำๆส่วนมากจะเปน กราวนะ

2. ไม่ต่อก้อได้ แต่ถ้าต่อก้อดี กล่องจะได้ สเถียรมากขึ้น

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้