เอ๊ะๆๆๆ Ga15ds 16valve 4 cam!!! ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 3 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เอ๊ะๆๆๆ Ga15ds 16valve 4 cam!!! ^_^

1. 4 cam ก้อ 2 คนอ่ะดิ 555!

2. สี่แคม ต้อง หอยคู่ ด้วย

3. 555 ใช่ๆเลยคับ (เหมือนจะนอกเรื่องกันแล้ว 555) ปลาดาบ ปลาดาว

4. เอาแคมเก็บหน่อยก็ดีครับ เปิดไว้แบบนี้เดี๋ยวฝุ่นเข้าแคม จะไม่ดี

5. ว่าจะถอดฝาครอบวาล์ว วิ่งดูครับอาจารย์

6. ป่าวครับ แค่ลอง เอาแคมของ เครื่องหัวฉีดมาใส่ว่าอาการเครื่องจะเปลี่ยนไหมอะครับ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาอีกสองแคมไหมที่บ้านมีกองไว้อยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้