ได้รถมาใหม่ยังไม่เคยเอารูปรถมาฝากตัวเลยต้องขออภัยด้วย มีแต่ปัญหามาถาม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattapon Jeerattikunpokin, 3 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้รถมาใหม่ยังไม่เคยเอารูปรถมาฝากตัวเลยต้องขออภัยด้วย มีแต่ปัญหามาถาม ยังไงครั้งขอถามปัญหาอีก ข้อนะครับพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาฝากตัว ปัญหาคือแครรี่บอย มันล็อคไม่ได้ เห็นเขาว่ามันคนละรุ่นกัน พอปิดลงไปแล้ว มันไม่ตรงล็อคน่ะครับ พอจะมีวิธีแก้ยังไง หรืออะไหล่มือสอง แนะนำผมที

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ขยับรูให้ตรงกับตัวล็อคจบเบ้

2. ง่ายๆ ทำเหล็กรูเยื้องตรงเพจ ครับ

3. ขอบคุณครับ ถามราคาค่าช่าง 2000 บาท ตกใจแพงขนาดนี้เลย (หัวแบะออกจากร้าน >p>

4. ไม่แน่ใจนะครับลองขันน๊อตออกสลับซ้ายขวาดูครับ คลายน๊อตทุกตัวขยับหากันครับ มั่วนะ

5. ลงทุนเองไม่ถึง200ครับ ลอคได้แน่ๆ แขงแรงด้วย

ครับ จะลองแก้ไขดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้