รบกวนหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย A'pexi, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A'pexi

A'pexi New Member Member

69
    1
    0
    พอดี อยากจะ ทราบ ว่า

jazz idsi เดิมๆ วิ่ง backet 20 วิ

ได้ มั้ย ครับ

ขอบคุนครับ :cool:

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..เกียรไรคับ..i-dsi....ผมเมื่อก่อน เดิมๆ วิ่งได้ 402 ได้ 19 วิ เกียร ธรรมดา..ไปวิ่ง ตาโก้บอก รุ่นขโมยรถแม่จ่ายตลาดมา วิ่ง 555+

...ผมว่าเล่น..ได้คับ.20 วิ.. อะอะจะไป เอาเงิน แสน..อะดิ

3. A'pexi

A'pexi New Member Member

69
    1
    0
    อ่อ ขอบคุนครับ

พอดีอยาก จะ เทียบ เวลา ระหว่าง idsi กับ vtec อะครับ

อ่อ แล้ว เกียร์ ออโต้ นะครับ

4. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    20 สบายๆคับ เพื่อนผมวิ่งกันแม่นมากๆ ออโต้นี่ละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้