พี่น้องครับ แบบนี้ ชื่อมันเรียกอะไรครับ รู้แต่ว่ามันเป็นโชค์หน้า เปลี่ยนราคาเท่าไรครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nagorn Sek, 4 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nagorn Sek

Nagorn Sek Guest

0
    0
    0
    พี่น้องครับ แบบนี้ ชื่อมันเรียกอะไรครับ รู้แต่ว่ามันเป็นโชค์หน้า เปลี่ยนราคาเท่าไรครับ แล้วเปลี่ยนตัวไหนครับ รบกวนด้วยครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยางหุ้มเพลาขับขาดคับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รีบๆเลยนะคับเดี่ยวหัวเพลาจะพังจนได้เปลี่ยนทั้งหัวพอดี

4. ยางหุ้มเพลาขาดไม่เกี่ยวกับโชคเลยครับ มันกระเดนไปโดนโชคมากว่า ราคายางหุ้มเพลา 250-300บาทครับถ้าโชค คู่ละ 2500ครับแล้วแต่ยี่ห้อด้วยครับ

5. ยางเพลาขับนอก แนะนำยี่ห้อ seiken ใช้กันยาว ๆ เลย

6. Nagorn Sek

Nagorn Sek Guest

0
    0
    0
    ยางหุ้มเพลาขาด ขอบคุณครับ เย็นนี้แวะเปลี่ยนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้