จะเติมน้ำมันซะหน่อย ผ่านมาหลายปั๊ม เอ๊ะ....! มัยไม่มี E20 เลยวะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 4 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเติมน้ำมันซะหน่อย ผ่านมาหลายปั๊ม เอ๊ะ....! มัยไม่มี E20 เลยวะ ถึงปั๊มสุดท้ายก่อนถึงทางแยกเข้าบ้าน เอาเติมมันปั๊มนี้แหละ ทั้ง ๆ ที่เกลียดยี่ห้อมัน ถามไปว่า "E20 หมดเหรอ" ได้คำตอบมาว่า "E20 ไม่มีแล้วพี่ เลิกจำหน่าย" เอ๊า... จิงดิ... เลยจัดโซฮอล์ 95 มา 500 กับอาการนอยด์เล็กน้อย พื้นที่อื่นเป็นแบบนี้ป่าวครับ

1. นครสวรรค์ยังมีคร๊าบบบ!

2. บางบัวทอง มียู่คับ

3. คอนหวันยังมีนะครับ คาบูก้อเติมนะอี20เน๊ยะ

4. เค้าเลิกทำแล้วหรอ e20 งง

5. เด็กปั๊มมันบอกมางั้นครับ

6. เติมอยู่ นะ ป ต ท

7. ไอ้ปั๊มแถวนี้มันชักจะยังไง ๆ แล้วสิ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เติม lpg เอาคับเต็มถัง

9. น้ำมันใว้สตาร์ท วิ่งใช้แก๊สอยู่แล้วครับ ถ้าน้ำมันราคาลงมาลิตรละ 20 บาทก็จะใช้มันทั้งแก๊สและน้ำมัน :p

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ต้องนอนก่อยพี่ถึงจะลิตรละ 10บาท

11. ระยองมีนะนายช่าง

12. โคราชยังมีครับ

13. สมุทสาคครมีเกือบทุกปั๊มคับ

14. แถวนี้ก็มีทุกปั๊มนะครับ แต่วันนี้ หาเติมไม่ได้ซักปั๊ม

15. เอ๊ะรึกะลังจะเลิกผลิตแล้วป่าวเดี๋ยวพุ่งนี้ต้องเช็คเรตติ้งย่านแม่กลองซะหน่อยละ เดี๋ยวแจ้งข่าวคับพี่พอดีน้องแฟนทำอยู่คลังน้ำมัน

16. เก็บไว้ ขึ้น กำไร

17. อ้๋อสืบแล้วคับคลังpspไม่ยกเลิกผลิตe20แต่จะเปลี่ยนสีแล้วก็กะลังจะออกe30ตัวใหม่อยู่ในช่วงทดสอบคับ จบข่าวคร้าบ

18. อีสามสิบ

19. ใช่คับe30กะลังจะออกมาเพิ่มอีกตัวนึงคับพี่

pspของปตท คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้