ใบขับขี่แบบใหม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jaturong03, 3 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เขาบอกสามารถขับรถได้ 8 ประเทศครับ

ต้องขอโทษเจ้าของบัตรด้วยนะครับ ( ไม่รู้ว่าเป็นใคร )

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ลายกราฟฟิคข้างหลังไม่เหมือนกันนะครับจังหวัดใครจังหวัดมัน อันนี้เพชรบูรณ์ครับรูปมะขาม

3. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    แจ๋วๆ เท่ห์ดีคับ

4. kobmyway

kobmyway New Member Member

71
    1
    0
    แล้วตอนนี้ใบขับขี้ใหม่นี้มาทุกจังหวัดแล้วยังครับหรือว่ามีแค่บางจังหวัด(ที่เขาใช่คอมกดไม่ใช่สอบกาอาครับ) ช่วยหน่อยครับว่าจะทํายังไม่รู้ต้องเตียมรูปหรืออารายไปหรือป่าว***ช่วยๆหน่อยครับ***

5. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    อยากดั๊ย ๆ ๆ ๆ :D

6. สวยดีครับ

7. jobhiphoper

jobhiphoper New Member Member

5
    0
    0
    น้องใหม่คราบ

:cool:

8. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    สวยดีฮับ

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ของป๋มชนิดที่2 ทุกประเภทอ่ะครับ ครอบคลุมใด้เยอะ แต่ขับได้แค่ประเทศไทย อยากทำรถเล็กเหมือนกัน เห็นสวยดี แต่พักร้อนหมดแล้วคร้าบบบบบบบบบบ

10. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ก็พักเย็น ๆ ซิ่คับลุงอ๊อด ทำงานมาเหนื่อย ๆ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้