งานเข้าครับไปติดวัดรอบมาแกส๊ไม่ทำงานระบบออโต้ครับรอบกวนถามผู้รู้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุทธิผล สัตะคม, 6 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าครับไปติดวัดรอบมาแกส๊ไม่ทำงานระบบออโต้ครับรอบกวนถามผู้รู้

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองดูพวกสายสวิทแก้สหลุดรึป่าว

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หรือต่อพ่วงสายยังงัย

3. ใช่ ลองไล่สายสัญญานดูครับ

4. ขอบคุณครับเดี๋ยวผมจะดู

5. รองดูแล้วฟวิขาด1ตัวแต่แก๊สยังไม่ตัดสงใสต้องไปร้านแก๊สแล้วมังครับ

6. โซลินอยเลยครับ ชอ๊ต แน่นอน ถ้าฟิวขาด มี2 ตัวครับ ถัง กับหม้อต้ม

7. เลิกงานผมไปสอบถามร้านติดตั้งแก๊สเขาบอกว่าต้องเช็ดสายไฟตัวทีวัดรอบเพราะว่าช่างทีติดตั้งวัดรอบเขาอาจจะตัดสายไฟออกก็ได้แล้วผมกลับไปร้านทีติดตั้งวัดรอบเขาปิดร้านผมเลยรองรือเช็ดสายไฟดูอีกทีหนึ่งจริงๆด้วยครับเขาตัดสายวัดรอบทีมาจากจานจายออกผมเลยรองดูสายไฟมันสีเดียวกันเลยต่อเขาหากันกับวัดรอบก็ใช้ได้ครับ"สุดท้ายร้านติดตั้งไม่ดี"ผมจะไม่ไปร้านนันอีกแล้ว"ขอบคุณพี่น้องทีให้คำแน่นำมาตลอด

8. ช่างเถอะ จริงๆ

9. โซลินอย ใช่ตัวที่พอเปิดสวิช แล้วจะดังแป๊ก !ป่าวคับ รถผมเพิ่งซ่อมไดร์สตาร์ท ออกจากอู่ มันไม่ดังเหมือนปกติคับ

10. พรุ่งนี้ มีเรื่องเสียตังอีกแล้ว!

ส เก่งว่ะ เอ้ย จังเลย.. ทำเองเป็นด้วย ผมล่ะ ไม่ได้เรื่องเลย ไม่เป็นเล้ยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้