ลอง test หน่อย โช๊ดอัพ daiyama !!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Art Pitworks, 6 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art Pitworks

Art Pitworks Guest

0
    0
    0
    ลอง test หน่อย โช๊ดอัพ daiyama !!!

2. จัดไปครับ ของมันต้องมี...

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รายงายผลด้วยนะคับ แต่เพื่อนเคยใช้เครื่องเดิมบอกแข็งไปนิด

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อยากรู้ถ้ากะ sr จะใช้ดีไหม รอนะคับ

5. ราคาเท่าไรคับ

6. ใช่ครับ ชุดละเท่าไรครับ

7. Art Pitworks

0
    0
    0
    เป็นโช๊คอัพมือสองญี่ปุ่นคับ คู่นึงสี่พัน ไคัมาแต่ข้างหน้าคู่เดียวคับเป็นโช๊คstreet use ปรับความหนืดไม่ได้ ข้างหลังสปริงเดิม โบ๊คเดิมเบิกใหม่ ลองขับมาวันนึงเต็มๆ หนึบๆ ไม่กระด้าง ลงเรีวขึ้นหนืด โอเคเลยคับ ขับไกลได้เลยไม่เหนื่อย แจ่มคับ

8. Art Pitworks

0
    0
    0
    ทีต้องเปลี่ยนเพราะหลังจากวาง sr ไปแล้ว โช๊คเดิมเป็นโช๊คnvนอกสปรืงเหลือง ว่าหนึบแล้วเอาไม่อยู่เลย ออกตัวเเรงๅ ดีดดิ้นมากๆ ขับเร็วเกิน 140 ไม่มั่นใจเลยน่ากลัวมากคับ แต่ตอนนี้ ok เลย

9. ส ผมว่าอัดเกินร้อยสี่ ใส่ข้าวสารท้ายรถซัก4กระสอบ ท้ายน่าจะเอาอยู่ เลิก..สบัด สบิ้ง ได้นะ อุ๊บ!!

10. บอกราคาได้ป่าวคับ

11. ผมว่าอ่านให้ครบทุกตัวหนังสือ น่าจะรู้ราคานะครับ

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  13. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  14. ได้มาราคาไม่แรง จิง หนืดๆด้วยสิ มีชุดนึงเหมือนกัน ^^

15. โช็คคู่หน้า อยู่ ya 31 คู่หลัง อยู่กะรถเหลือง หนะ ^^

16. เด้งมันมากครับ คู่หลัง ในโค้ง ^^

เอามาจากคันสีน้ำเงิน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้