จะเสดละนาาาาาา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 7 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเสดละนาาาาาา

1. ทำไรครับ

2. เสดเลี้ยววว

3. เหมือนจะเป็น หัวฉีด แต่ไม่ใช่ ^_^

4. ท่อไอดีนี่ผ่านอินเตอร์มาแล้วใช่มั๊ยครับ :)

5. รอฟังผลนะครับ

6. เอ่ะยังไงไม่มีคาร์บูไม่มีหัวฉีดไม่ใช้น้ำมันรถไรหว่าอุ้ยไม่มีกล่องด้วย

7. ยังไม่ผ่านอินเตอร์ครับพี่ยุท ขอลอง n/a ดูก่อน เพราะ ยัง สองจิตสองใจ กะ ทำเองหรือ det จบๆเลย

8. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    เขาจีเอสิบห้า กับ จีเอสิบหก เหมือนกันป่าวอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้