รถพร้อม..คนพร้อม..กับรถคู่ใจ..มุ่งสู่..ภูทับเบิกคร้าบบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 7 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รถพร้อม..คนพร้อม..กับรถคู่ใจ..มุ่งสู่..ภูทับเบิกคร้าบบบ

1. เจอกันที่ภูทับเบิกครับ

2. ก่อนขึ้นภูฯ มีปั๊มแก็ส ไหมคับ

3. อย่าว่าแต่ปั๊มแก๊สเลยครับปั๊มน้ำมันยังไม่มีเลย

4. มีที่อ.นครไทยครับ

5. ถ้าขึ้นทางหล่มเก่ามีครับ

6. อยากไปอยู่เหมือนกัน แต่ติดตรงที่รถมันกินแก็สเพียวๆ กลัวแก็สหมดซะก่อน

เข้าได้สองเส้นทางครับ อัดแก๊สให้เต็มถังก่อนขึ้นสบายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้