ใครก็ได้ช่วยทีคับ ผมจะไปซื้อคันนี้ในเว็บตลาดรถอ่าคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อรรณวินทร์ แก้วเกลี้ยง, 6 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครก็ได้ช่วยทีคับ ผมจะไปซื้อคันนี้ในเว็บตลาดรถอ่าคับ พอดีผมอยู่ภาคใต้ผมคงจะต้องเสียค่าใช้จ่ายในการเดินทางค่อนข้างเยอะ ผมอยากจะไห้ใครก็ได้ช่วยเข้าไปดูไห้ผมหน่อยได้มั้ยคับ ว่าใช้ได้มั้ยคับคันนี้ถ้าได้ผมจะได้เดินทางคับ ช่วยทีคับผม(please...)

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของแบบนี้มีนต้องคนจะเอามาดูด้วยคับ ให้คนอื่นดูแทนผมว่าลำบาก คนเรามันชอบแตกต่างกัน

2. พวกระบบเครื่องยนราคาโดยรวมไรงี้อ่ะคับ

3. รบกวนชี้เป้าด้วยคับ T-T

4. ราคาเท่าไหร่พี

5. เหนลงไว้99คับ

6. ถ้าสนใจจริง ดูไว้สัก3-4คันแล้วมาดูผมว่าก็น่าจะไม่เสียเที่ยวน่ะคับ

7. หากคันนี้ต้องหักค่าทำประตูไหมเนี่ย 55

8. ส รุ่นใหม่กว่า NV ผมอีก ผมรุ่นแรก รุ่น ก่อตั้ง รถ NV รุ่นเลย 99 ไม่แพงๆ ถ้ารถไม่เคยชนหนัก ทรงไม่เสีย เครื่่องพอใช้ได้ จัดไปอย่าให้เสีย..

9. ขอบคุนมากคับ

10. ผมว่าไม่ต้องรีบคับ ช้าๆๆๆ ด้วยเจอขอดีคับ

11. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    2000 ครับ พร้อมรูปและ คำวิจารณ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้