จะเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้า nv พี่ว่าเปลี่ยนของอะไรดีครับ ระหว่างของศูนย์ข้างละ 862 บาท...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kok Nattapon, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kok Nattapon

Kok Nattapon Guest

0
    0
    0
    จะเปลี่ยนลูกปืนล้อหน้า nv พี่ว่าเปลี่ยนของอะไรดีครับ ระหว่างของศูนย์ข้างละ 862 บาท กับของร้านบางไผ่อะไหล่ยนต์ ข้างละ 450 บาท

2. Kok Nattapon

0
    0
    0
    ถ้าเป็นของร้านบางไผ่อะไหล่ยนต์ มันจะทนไหม และมียี่ห้อไหนแนะนำบ้างครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ศูยน์แพงเอาของไรมาใส่ให้ก็ไม่รู้ ซื้อเองแล้วหาร้านเปลี่ยนเองดีกว่าคับ

4. ยี่ห้อดีกว่าใหมครับ NSK SKF ประมานนี้ครับ บางที ยีห้อเดียวกัน แต่ขายไม่เท่ากัน ครึ่งๆ เลยนะครับ ดูของ แล้วตัดสินใจ ครับ ตาดู มือคลำ รู้ของ เลย

5. Kok Nattapon

0
    0
    0
    เพราะรถผมไม่เคยเปลี่ยนเลยประมาณ15ปีได้แล้วครับ เลยอยากเปลี่ยน

ผมชอบบางใผ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้