ถึงละคับ วัดพระธาตุลำปางหลวง จากนครสวรรค์ พา ป๊า กะแม่เท่ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beawki Sonjuk, 5 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    ถึงละคับ วัดพระธาตุลำปางหลวง จากนครสวรรค์ พา ป๊า กะแม่เท่ว

2. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    นั่งในแค็บหรอครับ หรือว่าตีทะลุกระบะทำเบาะแบบแวนแล้ว

3. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ป่าวคับ nvมา2คนกะพ่อ กะขนของทั้งบ้าน คับ แม่ พี่สาว2คน พี่เขย หลาน มารถคันใหญ่อีกคับผม @หนุ่ม สงขลา

4. พี่ขอดูรูป สปอยเล่อหลัง ชัดๆหน่อยคับ อยากรู้ใส่อะไรอย่างไงน็อตตรงไหน แล้วเปิดฝาท้ายชนมั้ย

5. เจาะน็อตใส่ได้เลยหรอคับพี่ ไม่มีตัดต่อเติม ใช่มั้ยครับ

6. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
  7. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    อย่างแรก สปอยเลอร์อันนี้ ของยาริสตัวเก่าคับ ขาสปอยเลอร์จะแคบกว่านี้ อันนี้เปลี่ยนตำแหน่งขาให้ถ่างออกมาคับ

8. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ละเพิ่มรูองศาเอาอีกทีคับ ของใหม่ไม่พรุนแบบนี้ อิอิ

9. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ดัดขานิดนึงด้วยคับ

10. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ขาของตัวอื่นผมไม่รุนะคับ พอดีได้มือ2มา2200

11. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ของใหม่3800ตามเน็ตคับ รวมค่าติดตั้งด้วยป่าวก็ไม่แน่จัยคับ ของcopyนะคับ

12. งั้นถ้ามอสติดมอสก็ไปหาตามเน็ต เเล้วมาให้ช่างช่วยตัดต่อเติม อะไรประมานนั้นใช่มั้ยพี่

13. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ผมว่า หาร้านให้ไดัอะคับ ละไปร้านเลย น่าจะลดค่าช่างได้นะคับ หรือ หากมีเครื่องมือก็จัดเองเลย แต่ต้องหาคนช่วยเล็งคับ

14. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ตัวนี้ ผมว่างานยังไม่ดี มีเบี้ยวๆบ้าง

15. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ดูดีๆคับ

16. อ่อๆ งั้นมอสลองไปปรึกษาช่างก่อนและกันคับ ถ้ามันโอเคร เด๋วจะติดปีกอิกคันคับ ^^

17. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้