การเปลี่ยนจากดรัมเบรกหลังให้เป็นดิส ต้องซื้ออะไรเปลี่ยนบ้าง ใครเคยเปลี่ยนบ้างคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BiZGiT, 3 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    ผมไปถามที่อู่มาเขาบอกว่าจะต้องเปลี่ยนยกชุดทั้งแพหลัง และสายเบรก,ท่ออ่อนอีก จริงเปล่าก็ไม่รู้
    ถ้าอย่างนั้นจะหาของได้จากไหนบ้าง ราคาด้วยก็ดีคับ ใครรู้ช่วยตอบที มันคาจัยคับ :cry:

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ยกแพครับ เรื่องของ ต้องถามเบิร์ดครับ ราคาก็ อยู่ที่ 12000-18000 ครับ

3. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    โทรมาปรึกษาได้คับ ถ้าเบิกของใหม่ประมาณ4xxxx ให้ :D:D:D

4. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    อยากทำเหมือนกันครับ

คุณ Bird Es เรียน ม.สยามหรอครับ

ผมก็เรียน ม.สยามเหมือนกันผมชื่อตั้มครับ

5. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    อ๋อ อยุ่ม.สยามเหมือนกัน อยุ่ปีไหนคณะไรคับ

6. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    ตอนนี้ขึ้นปี 2 ครับ ซิ่วมาปีนึง คณะ นิเทศอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้