CK2 ขอคำแนะนำเรื่องกรองหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย freed0m, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. freed0m

freed0m Guest

0
    0
    0
    ขอคำแนะนำเรื่อกรองเปลือยหน่อยครับ จะใส่แบบไหนดี ยี่ห้อไหน ดี แบบไหน ดี ขอดี ข้อเสีย ที่จะเกิดขึ้น จะเป็ฯยังไง รถผมเดิมๆเลยครับ เอาแบบกระจ่างเลยน่ะครับ

2. powntong

powntong New Member Member

7
    0
    0
    ขอคำแนะนำแบบว่าไปซื้อที่ร้านที่ขายแล้วก็บอกคนขายว่าเอาแบบนี้เลยน่ะขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้