ด้านซ้ายสุดนี่เกจ์ความร้อนป่าวครับ ขึ้นขนาดนี้จะพังมั๊ยเนี่ย :-P

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ด้านซ้ายสุดนี่เกจ์ความร้อนป่าวครับ ขึ้นขนาดนี้จะพังมั๊ยเนี่ย :p

1. ถ้าเป็นผมพังคับกะเป๋าพังคับพี่555อันตรายคับฮีตฟุดๆ

2. มีคนใจดีจัดให้ครับ ยันเกเลย :)

3. ของผมไม่เห็นขึ้นเลย

4. ยังงี้เดียวผมช่วยครับพี่ยุทธ...ง้ายๆเอาสายยางมาเดียวจัดไห้ อิอิ

5. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    งั้นฝั่งขวาน่าจะเป็นน้ำมัน ^_^

6. มือใหม่งงไปหมดแล้วครับแล้วงานนี้ ที่เรียนมาผิดหรือถูกก็ไม่รู้

7. Nagorn Sek

Nagorn Sek Guest

0
    0
    0
    น้ำมันไม่ใช่เหรอครับ หรอผมโดนสับขาหรอก

8. Nagorn Sek

Nagorn Sek Guest

0
    0
    0
    ของผมทำไม่ติดกัน แต่ว่าความร้อน ของผมมันปกติไหมครับ นี้ น่ากัว

9. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ดับแก๊สวิ่งน้ำมันเลยพี่ยุทธ ประหยัดแก๊สบาง คริๆ

10. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ของผมเท่ากันเลย

11. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    เห็นเขามีวัดรอบกัน ผมนี่อยากมีกะเขามั่งอะ

ส บ่งบอกถึงฐานะ ณ เวลานี้ หรือไม่ ก้อ เจ้าของกำลังอารมณ์ดีเต็มขีด Full

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้