ลงทะเบียน meeting แบบไม่เป็นทางการ ครั้งที่ 1 ( ปิดกระทู้ เพราะจัดไปแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 6 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    จัดไปแล้วจ้า

วันเสาร์ ที่ 12 เดือน เมษายน 2551
    สถานที่โลตัส สาขาบางเขน และ จะแจกสติกเกอร์ click club ตามจำนวนสมาชิกที่มาร่วมมีสตอ้งครับ (เป็นสติกเกอร์คลับชั่วคราวครับ อาจเปลี่ยนแปลงได้)
    เวลา ใครสะดวกเวลาไหนลงรายละเอียดไว้หน่อยครับ จะได้เลือกเวลาที่เหมาะสมครับ
    ปล.วันและเวลาอาจเปลี่ยนแปลงได้ แต่จะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ จะแจ้งทาง กระทู้นี้ , PM , E-mail ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 เมษายน 2008
  2. juntcivic

1,549
    34
    0
    ลงคนแรกก่อนเลยได้ตั้งแต่ 13.00 น. เป็นต้นไปครับ

3. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ช่วงสงการนี้ผมไม่แน่ใจว่าเพื่อนๆจะอยู่ กรุงเทพกันเยอะไหม ไม่รู้มีใครกลับต่างจังหวัดหรือเปล่าว ส่วนผมไม่ได้กลับเพราะติดงาน ยังไงจะไปมิดติ้งให้ได้ครับ นัดเวลามาแล้วกัน

4. juntcivic

1,549
    34
    0
    ว๊าวพระเอกของเรามาแล้ว ok เลยครับ รอคนอื่นก่อนครับจะได้สรุปวาลาครับ ว่าจะ PM ไปบอกพอดีเลย

5. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......ผมคงไป ไม่ได้..แน่เลยคับ.......กลับต่างจังหวัด...

........ยังไงเพื่อนๆพี่.......ไปกันเยอะๆนะคับ........

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไม่เป็นไรครับครั้งหน้ายังมีครับ ครั้งหน้าอาจจะไปแถวสาย 2 ครับ แหะๆ

7. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ยาวไปครับ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยังอยู่ ครับ 12 แต่ 13 ไม่อยู่
    แล้ว 12 กี่โมงดีครับ เจอตรงไหนของห้างโลตัล ครับ
    รอคำตอบช่วงดึก ผมออกเดินทางครับ

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    สัก 16.00 หรือ 17.00 น. ก็ได้ครับ ซะดวกไหมครับวันเสาร์ที่ 12 เดือนนี้ เพราะ 13 ออก ตจว เช่นกันครับ รอคำตอบนะครับผมจะได้สรุปเวลา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 เมษายน 2008
  10. baitong-click

378
    7
    18
    หรือว่าจะหลังสงกรานต์ดีไหมครับ เห็นไม่มีใครอยู่กันเลย

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    รอเซียนกบเข้ามาดูก่อนครับ ถ้าแกไม่ว่างอาจเลื่อนเป็นหลังสงกานก็ได้ครับ ผมต้องการเอาแบบครบๆ (หมายถึงคนที่เข้ามาเล่นเว็บบ่อยๆ อ่ะครับ)

12. tongclick

tongclick New Member Member

8
    1
    0
    พึ่งมาครับมาอาศัยคอมเพื่อนเล่นครับ ไปด้วยครับวันที่ 12 ขอสัก บ่าย 4 โมงนะครับ หรือ จะเย็นๆเลยก็ดีครับไม่ร้อน

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดีครับ 12 ช่วงบ่าย 14-17.00 น ครับ
    สรุปที่โลตัล หลักลี่ใช้ไหม ครับ บริเวณตรงไหนดีครับ

14. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    มาทำงานวันแรก หลังจากหยุดพักร้อนไป 6 วัน แต่ผมทำงานวันนี้กับพรุ่งนี้แล้วก็ลาพักร้อนต่อเลยนะครับ จะเดินทางวันเสาร์เช้าเลย(6 วันเหมือนเดิม) ก็ขอโทษทุกๆท่านด้วยครับ ยังไงถ้าจัดกันก็ขอให้สนุกๆนะครับ แล้วโอกาสหน้าครั้งใหม่ค่อยเจอกันครับ

juntcivic ถูกใจสิ่งนี้
  15. juntcivic

1,549
    34
    0
    สรุปเวลานะครับขอเป็น 17.00 น. นะครับไม่ร้อน เจอบริเวณร้านจอดรถใหญ่หน้าโลตัสเลยครับ ส่วนจะตรงไหนนั้นผมจะโทรบอกวันงานเลยครับ
    เรื่อง กิจกรรมตอนนี้สมาชิกที่ไปยังน้อยก็คงไม่มีอะไรมากครับ ก็จะเป็นการพบปะพูดคุยกันและร่วมถ่ายรูปเพื่อเอามาลงเว็บครับและค่ำๆก็ร่วมรับประทานอาหารกันครับ พาเพื่อนไปได้นะครับ

สมาชิกที่จะไปร่วมงาน
    baitong-click
    juntcivic ( จุ๊น)
    gauss (เก๋า)
    tongclick ((โต้ง)
    ปล.ท่านใดสะดวกตามไปได้นะครับ โทรติดต่อผมได้ที่เบอร์ 089-1997537 ครับ แล้วเจอกันนะครับ

16. lording1

1,130
    54
    0
    ....ผมจะให้คะแนน..อยากได้ไหมคับ..อยากให้เฉพาะคนที่เข้ามา click club บ่อยๆ..เท่านั้นอะคับ..

...แต่ต้อง + คืนให้ผมบ้างนะ เอาปล่าวคับ...

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  17. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับจัดมาเลยเดี่ยว จัดไปให้
    ปล. ว่าแต่มันให้กันยังไงอ่ะครับ หุหุ คลิกตรงไหน

เซียนกบ และ lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  18. lording1

1,130
    54
    0
    .........ตรงตราชั่ง...ด้านล่างคับ ข้างกลมๆ สีเขียวอะ.......

juntcivic ถูกใจสิ่งนี้
  19. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดไปแล้วครับ

20. GAUSS

4,354
    50
    48
    รับทราบ ครับเจอกันวันเสาร์นี้

juntcivic และ เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  21. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับๆ เจอกันๆ

baitong-click ถูกใจสิ่งนี้
  22. เซียนกบ

498
    3
    0
    จัดไป

baitong-click และ lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  23. juntcivic

1,549
    34
    0
    เดียวกลับจาก ตจว. จะเอารูปที่ meeting มาลงให้ดูนะครับ

24. GAUSS

4,354
    50
    48
    หา ของฝาก สาวๆ สวย ๆ ตอนเล่นน้ำมาฝากบ้างนะ

25. juntcivic

1,549
    34
    0
    มีแต่เศษแป้งติดรถอ่ะครับ เอาไหม

26. GAUSS

4,354
    50
    48
    ไม่เอา อย่าลืมรีบล้างนะครับ ทิ้งไวนานมันจะฝังที่สีรถแน่
    ถ้าไม่ได้เคลือบน้ำยาไว้ เรียบร้อย 5 5 5 5

27. เซียนกบ

498
    3
    0
    รีบล้างเลยครับ

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    อยากเปิดคาร์แคร์

29. เซียนกบ

498
    3
    0
    อย่าเลย แถวบ้านรถยนต์ 40 มอไซด์ 30 บาทเอง

30. GAUSS

4,354
    50
    48
    ถูก มากเลย ครับ ล้างแถวบ้านผม 60 up ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้