ประเด็นร้อนตอนนี้คับ >>>>>E20p>

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มอสซ่าร์คริ๊คริ๊ เพี๊ยวฟ๊าว มะพร้าวแก้ว, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ประเด็นร้อนตอนนี้คับ >>>>>E20p>

1. ก้อน่าจะใช้ได้แต่จะดีไหม อันนี้อีกเรื่องนึงนะ ผมว่า 55ำ ไอ้พวกกล่อง E85 มันดีหรือไม่ดี อ ยุทธ ป๊าแจ๊ค พี่เอ พี่ณัฐ พี่ดิว พี่เบิ้ม หลายๆ คนชี้แจงหน่อยครับบบ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ผมสาวกlpg ใช้ lpg มาตั้งแต่ลิตรละ 5.50 บาท ไม่เคยมีปัญหา อย่างอื่นไม่มีฟามเห็นคับ ^_^

3. อย่าโทษแกสครับ รถมันมีอายุการใช้งาน บำรุงรักษาตามอาการเหมือนคนไข้

รถชนกันไฟใหม้ลุกท่วมก็โทษ แก๊ส...เฮ้อ..เพลีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้