ถามผู้ดูแล เฟสฯ หน่อยครับ ทำไมตอนนี้ไม่สามารถ copy link มาวางใส่ในช่อง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เที่ยวตามใจ ไปตามฝัน, 9 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามผู้ดูแล เฟสฯ หน่อยครับ ทำไมตอนนี้ไม่สามารถ copy link มาวางใส่ในช่อง "เขียนความคิดเห็น" ได้เหมือนเมื่อก่อนหล่ะคับ คือมันไม่สะดวกเลย จะ copy ข้อความ หรือลิงค์ อะไรมาให้เพื่อนสมาชิกอ่านดู ไม่ได้เลย ต้องพิมพ์เข้าไปเองตลอด

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ก็ได้ปกตินี้คับ

2. คือถ้าเป็นช่องข้อมูลในรูปที่ 1 จะ สามารถ copy ข้อความหรือ ลิงค์มาใส่ได้ปรกติ

3. แต่ถ้าเป็นในส่วนนี้ ไม่สามารถ copy ลิงค์ หรือ ข้อความมาใส่ได้ ต้องพิิมพ์เข้าไปอย่างเดียว

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คือถ้าเป็นช่องข้อมูลในรูปที่ 1 จะ สามารถ copy ข้อความหรือ ลิงค์มาใส่ได้ปรกติ

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ก็ได้นะคับ

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ก้อได้นิ

8. ไมผม วางไม่ได้หว่า หรือเป็นที่ Firefox

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ app ของ androiy ปกติดีครับ

ลองใช้ IE วางลิงค์ได้ตามปรกติ เป็นที่ Firefox นี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้