ดีเซลเทอร์โบติดโบลออฟได้ไหม

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เด็กน้อยอยากแดร็ก, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีเซลเทอร์โบติดโบลออฟได้ไหม คืออยากได้โบลออฟวาล์วมาติดนะครับ ไม่ทราบว่ารถดีเซลเทอร์โบสามารถใส่ได้หรือป่าว รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีนะครับ

1. ีUpๆๆ

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ผมว่าถ้าจะติดก็ได้นะ..
    แต่จะไม่ติดก็ได้ แล้วแต่ครับ......สำหรับผมมว่าไม่มีผลอะไรครับ
    ไม่เหมือนพวกเบนซิลที่มีปีกผีเสื้อ....อันนี้ล่ะน่าติดครับ

3. ถ้าใส่แล้วเวลาถอนคันเร่งจะมีเสียงคายลมดังเหมือนเบนซิลไหมครับ

4. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ผมว่าขับรถไปร้านน้าแอบ มหาชัยเลยดีกว่า แล้วบอกแกว่าจะเอาเสียงปุ้วววว...อ่ะ เด๋วอีก 3 ชั่วโมง รถคุณก็จะมีเสียงแบบนั้น

ผมว่าโบออฟติดดีเซล มานไม่ค่อยมีผลอะไรหรอกนะ

5. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  6. Vigo 3.0 เดิมๆทำได้ป่ะอ่ะคร๊าบ

7. hesuke

hesuke New Member Member

1
    0
    0
    ผมว่าขับรถไปร้านน้าแอบ มหาชัยเลยดีกว่า แล้วบอกแกว่าจะเอาเสียงปุ้วววว...อ่ะ เด๋วอีก 3 ชั่วโมง รถคุณก็จะมีเสียงแบบนั้น

ผมว่าโบออฟติดดีเซล มานไม่ค่อยมีผลอะไรหรอกนะ

พี่NookNikk ครับ ถ้าเอาไปทำแล้วที่ร้านเขาจะทำยังไงกับรถของเราครับ คือไม่รู้จริงๆครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
    รถISUZU D-MAX 2.5DDI เดิมๆ เครื่องเดิม โบเดิมครับ

ปล. ขออนุญาติเจ้าของกระทู้นะครับ

8. ติดมาแล้ว แต่ยังไม่ได้ต่อ

:D:D:D:D:D

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ซุ่ม.....น้อง..หรอพี่เอ๋...

10. tfr+z18

tfr+z18 Guest

0
    0
    0
    ZGNG4

ตกลงใส่แล้วจะมีเสียงดังไหมละครับไอ้โลออฟเนี่ย คืออยากใส่บ้างนะ

11. ป่าวซุ่มนา พอดียกชุดมามีติดมาด้วยน่ะ แต่ไม่ได้ต่อเลยเห็นพี่เขาว่า ต้องบูสหนักก่านี้ ถึงจะดังน่ะ;)

12. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    แล้วมีเบอร์ที่ร้านน้าแอบป่ะครับ
    อยากทำบ้างครับ อยู่ที่ไหนหรอ

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    จัดไปครับ เบอร์น้าแอบ (หาให้เจอนะ) 085-1540863. ทำมาแล้วเอามาแบ่งเพื่อนๆชมบ้างนะครับ

14. Upคร๊าบ

15. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    ขอบคุณมากครับ

16. Art-bigm

Art-bigm New Member Member

52
    0
    0
    น้าแอบ ดังทุกคัน

17. ขออภัยเจ้าของกะทู้ด้วยนะครับ

คือผมเพิ่งเล่นรถน่ะครับไม่ทราบจิงๆว่ารถดีเซลมันไม่มีลิ้นปีกหรอครับพี่ แล้วพวกรุ่นใหม่ๆอย่างคอมมอนเรลมีหรือไม่มีลิ้นปีกอ่ะครับ แล้วไม่มีลิ้นปีกนี่มันเอาอะไรทำหน้าที่แทนลิ้นปีกอ่ะครับงงอย่างแรงครับ รบกวนหน่อยนะครับ อยากรู้จิงๆ ต้องขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยครับ

18. up ให้ครับ

19. ช่วย up ไปอีก

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาดูดีเซลติดโบออฟวาล์ว.........อิอิ

21. up ให้เพราะมีคำถามของผมอยู่ด้วย อิอิ

22. up อีก และต้องขออภัยเจ้าของกะทู้ด้วยที่มาถามคำถามพ่วงต่อครับ ขออภัยจริงๆครับ

23. offjungza

offjungza New Member Member

14
    1
    0
    ผมอยู่แถวอ้อมน้อย เด๋วว่างๆวิ่งไปหาน้าแอบ เอารถไปทำบ้างดีกว่า

ว่าแต่ว่ามานจะราคาสักเท่าไหร่เน้อ

แต่ถ้าดังดีจิง ราคาแพงก้อพอคุ้ม อิอิ

24. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  25. jeep911@D-Maxclub.net

[email protected] New Member Member

65
    1
    0
    ตอนโบออฟ คาย รถจะดับมั้ยคับ 3.0Ddi

26. ฉี่ๆๆๆๆๆปรึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆฉี่ฉี่ผั้งๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. mojimoji

mojimoji New Member Member

13
    0
    0
  28. jeep911@D-Maxclub.net

[email protected] New Member Member

65
    1
    0
    ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้