มีร้านแอร์ไหมครับ แถวรามอินทรา มีนบุรี แอร์กลับบ้านเดิมอีกแล้วว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Zeropl Pl, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zeropl Pl

Zeropl Pl Guest

0
    0
    0
    มีร้านแอร์ไหมครับ แถวรามอินทรา มีนบุรี แอร์กลับบ้านเดิมอีกแล้วว

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แถวนั้นไม่รุ แต่ถ้าบางพลีแนะนำได้คับ

3. แถวๆสวนสยาม ครับ ฝีมือใช้ได้ ราคาสมกับเนื้องานครับ

4. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    คอมแอร์พังหรือตู้แอร์เสียครับ

5. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ร้านแถว กม8 เลยแฟชั่นไอแลนด์มาหน่อย มีหลายร้านครับ แถวมินท์ก็เยอะอยู่นะ

ส ถ้าแถวบางบอน ผมเข้าไปร้านถาวรแอร์ ซอยเพชรเกษม69 คิดว่า ร้านนี้ ราคาไม่แพงนัก เจ้าของร้านซ่อมเก่งดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้