ขอบคุณคับที่รับเข้ากลุ่มรถผมเพิ่งได้มาไม่นานคับรถมันเหยียบวิ่งได้แค่90-100...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chor Supakit, 9 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chor Supakit

Chor Supakit Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับที่รับเข้ากลุ่มรถผมเพิ่งได้มาไม่นานคับรถมันเหยียบวิ่งได้แค่90-100 เองคับรถแก๊สด้วยอยากแรงให้วิ่ง แบบหลังติดเบาะอีกนิดทำไงคับพี่ๆเพื่อนๆแนะนนำด้วยคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    วิ่งน้ำมันปกติไหมคับ แล้ววิ่งแก้สตกโลละกี่บาทคับ

3. Chor Supakit

0
    0
    0
    ถ้าน้ำมันเร่งแทบไม่ขึ้นเลยคับตอนแก๊สหหมดตัดเป็นน้ำมัน

4. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    ที่จิงถ้าเป็นน้ำมัน มันต้องวิ่งดีกว่าเดิมน่ะ ของผ่มแก๊ส 130 ชิวๆ

5. มาหาผมจบแน้คับ จมไม

6. จูนแก๊สใหม่ครับ หรือจะให้เนียนทั้งแก๊สและน้ำมันก็อัพแก๊สให้เป็นหัวฉีด

7. Chor Supakit

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้