รบกวนถามพี่ๆหน่อยคับ เราจำเป็นต้องเปลี่ยนน้ำมัน เกียร์ออโต้มั้ย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Eak Wathanyoo, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eak Wathanyoo

Eak Wathanyoo Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามพี่ๆหน่อยคับ เราจำเป็นต้องเปลี่ยนน้ำมัน เกียร์ออโต้มั้ย ถ้าเปลี่ยนราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ได้คับ

2. เกียร์ออโต้ นี่น้ำมันเกียร์สำคัญเลย ควรเปลี่ยนถ่ายตามระยะ ไม่งั้นเกียร์มีสิทธิพังงงงงงงงงงงงง

3. ใช่ค่ะ เคยพังแล้ว ต้องเปลี่ยนเกียร์ใหม่เลยค่ะ

4. เหมือนกันเลย เกียร์พัง ..ต้องเปลี่ยนใหม่

5. เปลี่ยนเองเลยคับ..มุดไปไต้ท้องเจอน๊อตก้อขันออกได้เลย..น้ำมันห้าร้อยนิดๆ..

6. มุดไปเจอนี่เลย

7. ว๊ายๆ..น่ากิน.เอ๊ยน่ากัว..

8. มันจะมีน๊อตน้ำมันเครื่อง..กับน้ำมันเกียร์..ดูดีๆนะครับ..เดี๋ยวไขไปโดนแบบของคุณจำรัสเข้าละก้อ..แย่เลย..อิอิ

9. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    ถ้ามันยังใสอยู่ใช้ได้ไหมครับ ของผมได้รถมาวันนันจะไปเปลี่ยน แต่ช่างบอกว่ามันยังใสอยู่มาก น่าจะเพิ่งเปลี่ยนมาไม่นาน ถ้าเราใช้รถไม่เยอะนี่เปลี่ยนปีละครังได้ป่ะ ถ้าจะเปลี่ยนตามเลขกิโลคงขับกันอีกนานเลยละ

10. Eak Wathanyoo

Eak Wathanyoo Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ เดี๊ยวพรุ่งนี้จะไปเปลี่ยนแระ ^$^

เปลี่ยนน้ำมันเกีย สเปคผมถ่ายน้ำมันเครื่องสองครั้ง เกียออโต้1 ครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้