ฟังดูว่า ตำรวจผิด หรือเจ้าของรถโง่ ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 9 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฟังดูว่า ตำรวจผิด หรือเจ้าของรถโง่ ^_^

1. นิสัยคนไทย เสียตังไม่ว่าไม่ยอมเสียหน้า(อาย)

2. จดทะเบียนตามมาตรา 13 แล้ว สีเทา-ดำ จะโดนด้วยมั๊ยอ่ะ เพราะฝาเป็นคาร์บอนดำ? ?

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาสบายก็จดสองสีจบคับไม่ต้่องกลัว

4. กรณีนี้ ผ่านมาแล้วแหละ อิอิ

5. ผมก็ผ่านมาละครับ เปิดเล่มให้ดูเลย ^_^

6. ขนส่งกฎหมายมาแล้วนะครับไม่ว่าสติ๊กเกอร์ติดรถหรือทำสี ฝา กระโปรง

ใช่ เปิดโชว์ ตะเบ๊ะ รวดเร็ว แข็งแรง ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้