ระวังกันด้วยครับทุกท่าน งานเข้าไม่รู้ตัวครับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย panya852, 6 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มอเตอร์เวย์ที่รัก

เจอคนถ่ายจะบอกว่า ถ่ายรูปให้สวยกว่านี้หน่อยนะพี่

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอบคุณครับจะได้ระวังไว้..ครับ

3. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    ผมว่างเส้นนี้คืนเส้นวงแหวนวิ่งไปทางบางปะอิน ก่อนถึงแยกไปนครนายกเวลาไปคลอง 5 ป่าวคับ เคยเห็นหลายครั้งแล้ว จะมีสะพานลอยอยู่ 1 อัน จะชอบมีตำรวจซุ่มอยู่บนสะพานทั้ง 2 ข้างแต่ไม่มีตำรวจคอยเรียกหลังจากผ่านสะพานไป

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0

จุดนี้ปกติ จะมีดักประจำครับ แต่ผมโดนจุดวิ่งจากบางนา-ตราด หันหน้าไป อ่อนนุช พี่หรวดมายืนตรงเกาะกลางถนนเลยครับ (เป็นคนๆเดียวกันที่ยิงจุดแถวคลอง 5ครับ ผมเห็นหน้าเดิมตลอด)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้