ขอข้อมูลเกี่ยวกับ Sensor เครื่อง 4E หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Ep70_Phamok, 6 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ep70_Phamok

Ep70_Phamok New Member Member

11
    0
    0
    :cry: อยากรู้ว่าเครื่อง 4E-FE Auto มี Sensor กี่ตัวอยู่ตรงใหนบ้างครับ อยากจะเช็คดูสงสัยเจ้าของเดิมใส่มาไม่ครบ

2. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    มีหลายตัวคับ สงสัยมาดูที่อู่ที่ก็ได้นะ มีเครื่องให้ดูเป็นตัวอย่าง(ยังไม่ได้วาง 2 ตัว ทั้ง 91 82 )แล้วจะอธิบายให้ฟัง

3. Ep70_Phamok

Ep70_Phamok New Member Member

11
    0
    0
    :) ขอบคุณมากๆครับพี่อุ๋ย เดี๋ยวรอเก็บตังต์ก่อนครับ จะเข้าไปใช้บริการ

มีเซนเซอร์พัดลมไฟฟ้ามั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้