ขอถามปัญหาหน่อยคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย oa556, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    พอดีว่าตอนนี้รถมันแปลกๆอะคับ พอสตาสเครื่อง เครื่องมันจะโย้กๆ และพอใส่เกียร์แล้วออกตัวเกียร์มันก็โย้กๆอะคับเป็นอะไรหรอคับช่วยบอกทีคร๊าบ

2. nismo_92

nismo_92 New Member Member

58
    1
    0
    ลองเชคลูกยางแท่นเครื่อง กับลูกยางแท่นเกียร์หรือยังครับ

ผมว่าลูกยางอาจจะขาดน่ะครับ

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    มายืนอีกเสียง ยางแท่นเครื่องแท่นเกียร์ครับ....

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ก็คงพวกยางแท่นเครื่อง-แท่นเกียร์ พวกนี้ล่ะ...ว่าแต่ที่บอกว่า เข้าเกียร์แล้วเห็นเครื่องนี่ดูมองเห็นได้ยังไงหว่า...555 คงต้องมีผู้ช่วย

5. xxxxx

xxxxx New Member Member

248
    3
    0
    ถ้าเปลี่ยนตามที่เพื่อนๆบอกไม่หาย..ลองเปลี่ยนแฟนดูคับ..รถจานิ่ม..แอร์จาเย็น...ขับสบาย...หุหุหุ

6. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    ความคิดนี่เข้าท่าดีคับ ใครอยากลองเป็นเพื่อนผมบ้างหรือใครลองแล้วแจ้งผลที่ได้ด้วยคับ
    และขอบคุณทุกท่านที่ช่วยบอกนะคับเดียวเอารถกลับมาจาก ตจว แล้วคงต้องเปลียนใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้