คือจะเปลี่ยน ลูกปืนล้อหลังคับแต่ไม่รู้ต้องตอกฝาออกหรือถอดหมุนเป็นเกลียวคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พน ตะกอน ความรู้สึก, 11 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    คือจะเปลี่ยน ลูกปืนล้อหลังคับแต่ไม่รู้ต้องตอกฝาออกหรือถอดหมุนเป็นเกลียวคับ จะทำแบบไหนคับ อาจารย์,พี่ๆท่านใดทราบบอกทีค้าบ

1. ตอก/งัด ออกครับ

2. ตอกตรงขอบฟานี้ป่าวคับ

3. ตอกแล้วแต่สะดวก คับ แล้วงัดฝาออกมา อย่าลืมถอดฝาครอบผ้าเบรคออกก่อนนะครับ ...^_^

4. ใช่ครับที่มันนูนๆ ตอกเลยครับ. ลูกบอคไม่ 30 ก้อ32 นี่ละครับ ยัดแล้วควง ออกเลยครับ อิๆ

5. นูนจริงๆ ...^0^

6. คับพอดีลูกบอคเบอใหญ่ม่ายมีคับเลยใช้เหลนควงออกแล้วค้าบขอบคุนค้าบผม

7. ตายแว้วลืมๆดูแหม่ ดูยังไงก็โคกชัดๆนะคับนูนมันน้อยไปคับ

8. แล้วล้อหน้าเนี่ยหากเราจะอัดจาระบีล้อต้องทำยังไงอะคับ ยัดเข้าทางข้างๆน๊อตเลยได้ป่าวคับ

9. เงียบจังเลย

10. ดังๆๆๆครับ

11. ต้องถอด คร๊าบบบบ ...ยัดเลย ม่ายด้ายยยย น๊าาาา ...โหดเกิ๊นนน

เวรกำ ถอดเยอะแยะเลย ผมนี่กะทุบแล้วยัดเยียดเลยนะเนี่ยน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้