รบกวนผู้รู้เรื่องท่อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย parnun, 6 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. parnun

parnun New Member Member

27
    0
    0
    คือว่าจะไปซื้อท่อ j's racing มาใส่ ถ้าใส้ 1.75 มั้นจะเล็กไปรึเปล่าครับ
    เกียร์ออโต้อะครับ ขอบคุณมากครับ

2. parnun

27
    0
    0
    เห็นเค้าบอกว่าท่อตรงรุ่นของ jazz เห็นว่าสวยดี

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ก้ อ ถื อ ว่ า ไ ม่ เ ล็ก ม า ก น ะ คั บ

4. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    1.75" ก็ขนาดพอๆกับท่อเดิมของ ES D17A2 VTEC ครับ ใส่ได้
    อัตราเร่งจะดีขึ้นหน่อยนึง.. ครับ
    เหมาะสมกับการใช้งานในชีวิตประจำวัน ที่ใช้รอบต่ำเป็นหลักครับ
    เสียงก็จะออกมาเงียบๆมีทุ้มๆหน่อยนึงไม่ดังเหมาะกับการใช้งานทั่วไปครับ

5. parnun

27
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้