ปัจแจเซียนทั้งหลาย ขอคำแนะนำ หน่อยคับ ซ่อมได้ หรือเปลี่ยนอะไหล่แะไรอย่างไง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มอสซ่าร์คริ๊คริ๊ เพี๊ยวฟ๊าว มะพร้าวแก้ว, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ปัจแจเซียนทั้งหลาย ขอคำแนะนำ หน่อยคับ ซ่อมได้ หรือเปลี่ยนอะไหล่แะไรอย่างไง

1. อู่เลยครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนยางหุ้มแร็คคับเปลี่บนทั้งสองข้างเลย เพราะต้องตั้งศูยน์อยู่แล้ว

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ให้ดีเช็คพวกลูกหมากคันชัก ลูกหมากปีกนกด้วยเลย ถ้าเสียหรือเสี่อมสภาพก็จัดไปที่เดียวเลย ไม่ต้องมาทำหลายรอบ

4. เหมือนกันเลย ของผมก็กำลังจะเปลี่ยน

5. ยางหุ้มแรค ผมเพิ่งเปลี่ยนไปหมาดๆ เลย ยางหุ้มแร็คแท้ศูนย์ ก็ 500 กว่าบาทแต่ของแท้ตรงขอบมันจะเล็กเอาเข็มขัดเหล็กรัดไม่ได้ต้องเปลี่ยนใหม่ ถ้าของเทียมก็เอาของ เซฟิโร่ A31 มาใส่ บ่าจะใหญ่ใช้เข็มขัดรัดของเดิมในรูปได้ ยางหุ้มเทียมราคาข้างละ 120 บาท

6. เล็งยางหุ่ม a31 แล้วคับ เตรียมเช็คปีกลูกหมาก งานนี้พังหมด ช่างบอกไปวิ่งวิบาค มาหรอ 555

7. Sarawut Kenny

Sarawut Kenny Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ของเทียม 130-150 ค่าแรง 150 กันเองมากก ช่างที่ขอนแก่น

8. อดเท่ยวปีใหม่ ป่ะคับเนี่ย (ถ้ารถไม่จบ)

9. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ไม่ถึงครึ่งวันครับออกมาแซดโลดดดด!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้