พี่ๆคับ ช่วยผมด้วย ผมอยู่ดอนเมืองคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่ผู้ชาย คนนึง, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ ช่วยผมด้วย ผมอยู่ดอนเมืองคับ

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    โหที่เห็นๆหลายตังเลย

2. พวกยางถ้าเอาของเทียมใส่ไม่กี่ต้งค์ ถ้าของแท้ตรงรุ่น ก็หลักพัน

3. ผมไปทำมา7000ก็ยังไม่จบเลย

4. แค่ผู้ชาย คนนึง ผมไปทำมา7000ก็ยังไม่จบเลย >>> ไอ้หย่า ไมแพงจัง ของผมซ์้อะไหล่ให้ช่างเปลียน คิดค่าแรง 700 เอง ค่าอะไหล่ไม่ถึงสองพัน มีเปลี่ยน ซีลจานจ่าย ซีลคอหน้า ยางหุ้มแรคพวงมาลัยสองข้าง

5. พลาดไปแล้วคับ

6. เล่นซะพุงกลาง ช่าง

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โอ้วเจ็ดพันยังเป็นสภาพนี้อีกรึคับ

8. คับ เหมือนเดิม

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เผาร้อนแม่งทิ้งเบย

10. เจ็ดพันนี่ทำนานยังครับ..

11. 1เดือนคับ

12. 2กว่าคับๆ

13. สองเดือน..เยินขนาดนี้..หาอะไหล่แท้กับช่างที่ไว้ใจได้หน่อยดีกว่าครับ..

14. Apichat Uttrapun โหดป่ะคับคุนพี่

15. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ราบปากไปเลยช่างไทย รวยเลย

16. ของผมโดนช่างวางยาเครื่องมา..เจอหน้ากันทีไร..บอกเปลี่ยนเครื่องเมื่อไรบอกนะพี่..เขามีแต่ซ่อมแล้วบอก..มีปัญหาไรก้อมานะพี่..ไอ้นี่จะเปลี่ยนเครื่องอย่างเดียวเลย..

17. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ไอ้ร้าน7,000นี่แถวใหนครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆจะได้ไม่หลวมตัวเข้าไป หรือถ้าจะให้เข้าไปคงเอาเบนซิลไปราดใส่ร้านเป็นแน่แท้!!!

18. แห้งสนิท... มีท่อน้ำทิ้งแอร์อย่างเดียวที่หยด :)

19. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    คราบน้ำมันใช้อะไรเช็ดครับพี่ยุทธ

20. ดินลูกรังครับ :p

21. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ว่าดิแดงทั้งคัน:)

22. อู่ของคนรู้จักคับ ไม่ไหวๆ

เค้าเก็บงานไม่ค่อยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้