ความร้อนไม่ขึ้น อากาศเยนจัด แต่ทำไมมันร้อง ตี๊ด ๆ ฟะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 13 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ความร้อนไม่ขึ้น อากาศเยนจัด แต่ทำไมมันร้อง ตี๊ด ๆ ฟะ

1. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    มันมีตัวตั้งเตือนรึป่าวคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แทงหม้อน้ำเลยเพ่จะได้ร้อง

3. N Joy Fino

N Joy Fino Guest

0
    0
    0
    วัดน้ำรุ่นสองสีนี้ซื้อได้ที่ไหนคับผมหาอยู่

4. สต๊าสรถเหรอขับบางยังเนี่ย

5. Ninetendoe TOon

Ninetendoe TOon Guest

0
    0
    0
    สาย ไร หลุดรึป่าวครับ

6. ผมยังไม่ได้ต่อเซนเซอความร้อน มันเลยร้องร่ะมั้งครับ แต่ลองต่อสายเข้าที่เซนเซอ มันเงียบครับ แต่ก่ยังไม่ได้เอาไปจับที่เครื่องครับ ทำทั้งคืน ง่วง มาาาก . แทงหม้อน้ำ ผมแทงหม้ออื่นดีกว่าเสียงร้องเพราะกว่า วัดน้ำซื้อที่ตลาดสนามหลวงสองครับ เขตทวีวัฒนา สตาทรถลองขับบ้างแล้ว เร่งหน่อยเดียขึ้นห้าพันรอบเตือนตี๊ดๆๆๆ เบย ต้องขับแบบค่อยๆออกตัวไหลๆๆ เหยียบลากหน่อยนึงก้ร้อง ร้องดีจัง หรือว่าปกติมันก้ร้อง งงครับ

7. สายไม่หลุดครับ เซนเซอยังไม่ได้เอาไปติด ง่ะ

8. มีระบบตั้งปลุกหรือเปล่า คริกๆๆๆ

9. มีสิ ปลุกทั้งคืน ยันสว่าง

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มันกระพริบเพราะไม่มีสัญญาณ จาก sensor

11. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ทำอะไรร้องทั้งคืน คริๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้