ฝากเนื้อฝากตัวครับ จะมาเป็นว่าที่สมาชิกใหม่ครับผม !!!

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย paulzkung, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paulzkung

paulzkung New Member Member

16
    0
    0
    สวัสดีครับพี่น้องชาว ES Group ทุกท่านครับ

เดิมทีผมเป็นสมาชิกอยู่ Civic Club ครับผม แต่แวะเวียนเข้า ES Group มาได้นานพอสมควรแล้วครับ เพิ่งสมัคร User ไว้ที่ทาง ES Group ไม่นานมานี้ครับ เพราะเน็ตที่บ้านเพิ่งอำนวยครับ เมื่อก่อนเข้า ES Group ช้ามากๆ เลยไปสถิตอยู่ที่ Civic Club ครับ

อยากมารู้จักเพื่อนใหม่ๆ ที่ขับรถรุ่นเดียวกันแลกเปลี่ยนความรู้ครับผม

แนะนำตัวนิดครับ ผมชื่อ พฤกษ์ หรือเรียกว่า พอล ก็ได้ครับ

ตอนแรกตั้งใจว่าจะไปมิตติ้งเดือนเมษานี้ละครับ แต่ไปชนกับมิตตี้งของ Civic Club เลยคิดว่าคงต้องรอโอกาศหน้าอ่าครับ

ผมขับ ES03 สีบรอนเงินครับ

http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=12617.0

รูปตามลิ้งครับ

อยู่แถวปากเกร็ดครับ เจอกันทักทายได้เลยครับพี่น้อง

หวังว่าจะได้เจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เร็ววันเร็วคืนครับผม!!!

ปล. สมาชิก Civic Club มาเห็นไม่ต้องน้อยใจไม่ได้ย้ายแหล่งสถิตครับ แค่มาหาเพื่อนๆ เพิ่มครับ อิอิ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2008
  2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ดี คั บ ผ ม โ อ๊ ต ร ถ สี เ ท า อ ยุ่ แ ถ ว

ล า ด พ ร้ า ว ยิ น ดี ที ไ ด้ รุ้ จั ก คั บ

3. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ดีคับๆ

ท๊อป คับ แต่งแนวๆเดียวกับเราเรย

อยากจะถามอยู่พอดีว่า ไฟ LED ตรงขอบกันชนหน้า

ติดตั้งที่ไหนเท่าไรอ่ะคับ

4. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...

5. paulzkung

16
    0
    0

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ผมเรียนอยู่แถวๆ จตุจักรครับ อิอิ

รถคุณท็อปสวยมากเลยอ่า มีรูปแบบเต็มๆ รอบคันมั้ยครับ อยากเห็น
    ไฟ LED ทำมาพร้อมกับกันชนหน้าเลยครับร้าน Bay Motion อ่าครับ ราคาไม่แน่ใจเหมือนกันครับเพราะรวมราคามาพร้อมกับกันชนเลย

6. paulzkung

16
    0
    0
    หวัดดีครับ เคยเห็นพี่แว็บๆ ใน Civic Club ด้วยถ้าจำไม่ผิด อิอิ

สีขาว Taff + กับ DC5 สวยหรูมากมายครับ :D

7. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ยินดีต้อนรับครับ มาเพิ่มอีกหนึ่งแนวดีจัง

8. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    ยินดีต้อนรับ คับ
    เบิร์ด ES 01 สีแดงคับ

9. beer_ak

beer_ak New Member Member

55
    3
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบ

เบียร์บางเขน คับ

ถ้าผมเจอ ES แต่ง ผมจะบีมแตรทุกคัน เรย :D:D:D

10. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

11. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หวัดดีครับ GET คับ เจอที่ไหนทักทายได้ตลอดครับ

12. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    ยิน ดี ที่ ได้ รู้ จัก ครับ..............

13. zTyOnPe

58
    1
    0
    กันชนหน้าราคารวมเท่าไรอ่ะคับ

ถ้าอยากดูรถเราดูใน Hi5 เราก็ได้ http://LaisseZ.hi5.com

14. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบ ผมป๋องแป๋ง 04สีเทาจ้า เจอที่ไหนทักทายได้เลยครับ แต่อย่าถ่ายรูปมาปาจาน 5555555:D:D::D

15. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    sawadee ...พี่ หนึ่งครับ ES MT BL

16. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    แมนครับ แล้วเคยเห็นผมที่ civic club บ้างไหมครับ อิอิ

17. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    หวัดีคร้าบ เล็กคร้าบ ยินดีมีเพื่อนใหม่ค้าบ

18. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ เหมือนว่าจะเคยเจอแถวถนนเลี่ยงเมืองปากเกร็ด หลังโฮมโปร ใช่อ่ะป่าว

19. paulzkung

16
    0
    0

ง่ะ รถพี่นี้ฝากระโปรงดำอ่ะป่าวครับ

ที่จอดอยู่หน้าร้านอ็อกเหล็กหรือรั้วอะไรซักอย่าง ที่ร้านอยู่ใกล้ๆ กะซอยใช่ป่าวครับแล้วผมโผล่มาจากในซอยใช่ป่าวหว่า

ถึงคุณท็อบ กันชนหน้า หมื่นห้าครับ เหอๆ

20. paulzkung

16
    0
    0

แมนไหนหว่า แง่วๆ :confused:

21. paulzkung

16
    0
    0
    รถท็อปนี้ด้านกันชนหลังเหมือนผมเลยนี่นา...แต่ผมเจาะรู 3 รูตรงร่องแล้วพ่นดำ อิอิ

22. ninekeng

897
    70
    0
    ใช่แล้วครับ รถสวยนะครับ แล้วเข้าไปทำไมซอยนั้น บ้านอยู่ในซอยนั้นหรอครับ อยู่แถวปากเกร็ดเหมือนกัน วันศุกร์ว่างไหม ไปนอกรอบรามอินทราโซนกัน

23. ninekeng

897
    70
    0
    ประธานแมน เป็นประธาน ES Group ครับ ไม่รู้จักได้ไง ดังจะตาย:D:D

24. paulzkung

16
    0
    0
    อิอิ บ้านผมอยู่ซอยต้นสนอ่ะครับ ออกมาจากซอยนั้นเพราะจะยูเทิร์นไปเข้าด้านหลังสี่ไชยทองอ่าครับ

วันศุกร์นี่ไม่ว่างอ่ะครับ มีสอบ แง่วๆ สอบเสร็จวันอังคารครับ

ปล. คุณพี่แมน เป็นประธาน ES Group พอทราบมาบ้างครับ แต่ว่าที่พี่แมนบอกเคยเจอใน Civic Club ไหมเลยงงๆ อยู่ว่าพี่แมนเล่น Civic Club ใช้ Login อะไรอ่าครับ แหะๆ

25. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    มานอกรอบโซน รามอินทราก่อนได้เลยครับ จัดวันศุกร์นี้ ที่เรียบด่วน ร้าน sugar beet ข้างๆ ปั้ม jet 71 ที่เค้าวิ่งๆกัน ยินดีต้อนรับครับ ผมดุ๊ก es ครับ

26. paulzkung

16
    0
    0
    ขอบคุณที่ชวนเชิญครับ เผอิญผมมีสอบวันเสาร์อาจไม่สะดวกไปน่ะครับ แต่ถ้าไปก็คงไปแป๊ปเดียวอ่าครับ แหะๆ

27. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    เรียกผมว่า "ส เ ต ฟ า น " :D
    Civic TypeR(X) '06 สีขาวขุ่น

แล้วเจอกันเมื่อมิตติ้ง
    แล้วเจอกันที่สนามบอล
    แล้วเจอกันตามวงเหล้า :D

28. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    สวัสดีเช่นกานครับ
    ม่อนครับผม 03 แปลง 04 สีขาวครับ อยู่แถว ปากเกร็ด รังสิต งับ
    และทั่วไทยที่มี ES เอิ๊ก เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

29. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    เมื่อกี้ คุ้นๆ เหมือนเจอบนทางด่วนประมาณเกือบ 2 ทุ่ม ใช่ป่ะ

30. zTyOnPe

58
    1
    0
    ของเรารอบคันของ CCR

อยากถามอยู่พอดี กันชนหลังพ่นดำที่ไหนอ่ะ

อยากเห็นตัวจิงอ่ะ สนใจอยู่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้