มีใครสนใจวิ่งงาน SUPER CLUB หรือเปล่าวิ่งเฉพาะ STARLET อย่างเดียวนะ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 6 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีใครสนใจวิ่งงาน SUPER CLUB หรือเปล่าวิ่งเฉพาะ STARLET อย่างเดียวนะ
    พอดีทาง คนจัดใด้โทรมาหาผมนะครับว่าที่ club สนใจวิ่งกันหรือเปล่า
    ผมก็เลยบอกว่าเดียวรอลงประกาศดูนะเพื่อพี่น้องๆๆสนใจนะครับ
    จุดประสงค์ในการวิ่งเราไม่ได้แข่งกันเอาเป็นเอาตายนะครับ
    ราคาคันละ 1500 บาท รถไม่ต่ำว่า10 คัน
    สนามต่อไปวันที่17-18 พฤษภาคม 2551
    www.superclubthailand.com
    มีถ้วยทั้งหมด5ใบนะ
    เรื่องกติกาเดียวเรามาคุยกันอีกทีหนึ่งนะ
    ถ้ามีใครสนใจก็มาลงชื่อกันนะครับ
    หรือโทรมาหาก็ได้ครับ
    ตู่ 086-0337951

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 เมษายน 2008
  2. pennapa

pennapa New Member Member

27
    0
    0
    สนใจครับต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เตรียมเงิน ค่าที่พัประมาณ400 บาทค่าอาหาร6มือ ค่าน้ำ ค่าสมัคร ค่าน้ำมันแค่นี้พอแล้ว เราไปกันสนุกกันให้clubเขาไปกันเราก็อิฉาเขานะรับรองว่าสนุก
    เติมลมยาง 32-38 แล้วแต่ชอบ
    ลดบูต ให้เหลือประมาณ 0.5
    โช๊คใครปรับแข็งอ่อนได้ ให้ปรับแข็งสุด
    ตรวจดูน้ำมันเครื่อง
    น้ำมันเบนซิน
    น้ำมันเกียร์
    เช็คดูช่วงล่างทั้งหมดกอ่นออกจากบ้าน
    แค่นี้เองครับ
    เตรียมใจ
    ขอห้ามครับขอเตือนใว้ก่อน
    ถ้าคนอืนเขาไปได้เราต้องดูตัวเราว่าเราไปได้หรือเปล่าถ้าไปไม่ได้ก็อย่าไปครับ
    อย่าคิดว่า คนอื่นเขาไปได้เราก็ไปได้เหมือนกัน เดียวงานจะเข้า
    ปลอดภัยไว้ก่อน ที่สำคัญมาก:D:D:D:D

4. oyosai

oyosai Member VIP

37
    1
    8
    น่าสนใจนะ

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เอาด้วยครับ พี่
    :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้