ใครจะสั่งซื้อเสื้อคลับใหม่ ลงชื่อทางนี้ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 22 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ราคาตัวละ 300 บาท สมาชิกท่านใดที่ยังไม่ได้ และรวมถึงคนที่ได้ไปแล้วอยากได้เพิ่มอีก ให้ลงชื่อ พร้อมไซส์ และจำนวนที่จะสั่ง ไว้เลยนะครับ จะได้เริ่มดำเนินการต่อล่ะ ขอโทษที่ให้รอกันนาน ขอบคุณครับ :):):)

ตอนนี้ยอดผู้ที่ลงชื่อสั่งเสื้อไว้อัพเดทตามนี้ จะรีบดำเนินการให้ล่ะกัน

1. พี่ปุ้ย เบอร์ L
    2. พี่ติ่ง เบอร์ XL
    3. บอย เบอร์ L
    4. ใหม่ เบอร์ L
    5. บอย (VIP) เบอร์ M
    6. น้าเหลิม เบอร์ L
    7. เจน เบอร์ M
    8. โต เบอร์ M

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤษภาคม 2008
  2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขอสั่งซื้อด้วยคน

เพราะว่ายังไม่ได้เสื้อเลย ผมต้องการเสื้อ 1 ตัว Size L ก็แล้วกันครับ :D:cool:

3. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
  4. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไม่ละครับเผอิญเจอแว้ว...................อิอิ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รับทราบ..... มีอีกมั้ยครับจะได้ทำทีเดียวหลายๆ ตัว ประหยัดค่าน้ำมันวิ่งไปร้าน :D:D:D

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ได้เสื้อเมื่อไหร่หรอครับพี่เผื่อจะสั่งอีกตัวนึง

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รอจำนวนเพิ่มอีกสักหน่อยก่อนครับ คากว่าน่าจะประมาณปลายเดือนหน้าถึงจะได้ของนะ ...

8. rv26

rv26 New Member Member

20
    0
    0
    ของพี่เอาสองตัวนะกอล์ฟ S 1ตัว , XL 1ตัว:)

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ได้ครับพี่ เบอร์ S กับ XL เดี๋ยวผมจัดให้ :D:D:D

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้มียอดสั่ง 4 ตัวล่ะครับ จะรีบดำเนินการให้ล่ะกัน

1. พี่ปุ้ย เบอร์ L
    2. พี่ติ่ง เบอร์ XL
    3. พี่ติ่ง เบอร์ S
    4. บอย เบอร์ L

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตกลงของพี่ติ่งเอาเป็นเบอร์ SS นะครับ ที่คุยกันทางโทรศัพท์

12. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    พี่กอล์ฟเด๋วเอาเสื้อไปให้นะ

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอเคปิ๊ก

14. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    ใหม่ 1 ตัว L ครับ ขอเบอร์บัญชีด้วยเน้อ จะโอน + ค่าส่งด้วย

ชัยวัฒน์ รุ่งแก้ว
    125/2 ถใกรมหลวงชุมพร ซอย 5 ต.ท่าตะเภา
    อ.เมือง จ.ชุมพร 86000 **080-1486390**

ขอบคุณขนาด

15. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    ขอแบบหน่อยครับ -*-

16. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมเอา เบอร์เดียวกะคุงกล์อฟนะครับ 1 ตัว

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับทุกคน

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้เสื้อคลับที่สั่งไว้ทำเสร็จแล้วนะครับ แต่ว่าจะมีแต่เบอร์ M กับเบอร์ S ก่อนนะครับ เพราะเบอร์อื่น ๆ ของขาดตลาดครับ เดี๋ยวไว้วันมิตติ้งจะเอาไปให้ ก็จะมีของคุณเชษฐ์ ปิ๊ก และก็ของพี่ติ่งคร้าบผม .................. คนที่ยังไม่ได้ใจเย็นๆ นะ เพราะอยากให้เสื้อมันเป็นรูปแบบเดียวกันเลยต้องรอไซส์ก่อน

19. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    สั่งเพิ่มทันป่ะกอล์ฟ...ถ้าทันเอาMอีกตัวละกัน...

20. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ของพี่ L 1ตัว จัดมา (ยังไม่ได้ถามน้าเลยว่ะ)

21. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    พี่ๆ ทำเสื้อกันหรอครับ
    ไม่รู้เลยครับ
    ผมสั่งได้หรือป่าวอ่ะครับ

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คงไม่ทันมิตติ้งนี้อ่ะบอย เพราะไปเอาของมาแล้ว ยังไงรอล๊อตหน้าแล้วกันนะ :)

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้เสื้อเบอร์ L และ XL ของขาดตลาดครับ แต่จะรีบหามาให้ครับพี่ :sad::sad::sad:

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เสื้อทำมานานแล้วอ่ะครับ แต่คราวนี้คือทำเพิ่มเติมครั้งที่ 2 สำหรับคุณ Joule สั่งไซส์ไว้ก่อนได้ครับ แต่เสื้อจะได้ก็ต่อเมื่อคุณได้รับสติ๊กเกอร์คลับจากผมไปแล้วนะครับ ตอนนี้จะเอาแต่เสื้ออย่างเดียวไม่ได้ (ขอสงวนสิทธิ์สำหรับสมาชิกที่ได้อยู่ในคลับแบบสมบูรณ์แล้วเท่านั้น) :):):):)

ปล. ใส่แล้วเท่ห์มาก อย่าบอกใครเชียว อิอิ

25. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    อยากได้สักตัวครับ ต้องทำยังไงบ้างครับ เบอร์ M ครับ

26. Joule

203
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ พี่
    เด๋วรอ จูลได้ สติ๊กเกอร์จากคลับ ก่อนดีกว่าครับ

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สมัครเข้าคลับแล้วก็จะได้รับเสื้อ + สติ๊กเกอร์ครับโต แต่ผมก็กะว่าถ้ารถคุณโตเสร็จจะชวนเข้าคลับอยู่แล้ว แหม ........ เป็นถึง "กูรู RT" ทั้งที ไม่อยู่คลับนี้ได้ไง อิอิ :D:D:D

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สำหรับคนที่อยู่ต่างจังหวัดลงรายละเอียดชื่อ ที่อยู่ ไว้เลยครับ เร็วๆ นี้ได้แน่นอนทุกคน :D:D:D

29. Joule

203
    0
    0
    ครับผม
    ชื่อ พีรพัฒน์ นิวาศานนท์ ครับ
    ชื่อ เล่น จูล
    ที่อยู่ครับ 80/2 หมู่ 1 ต. มหาราช อ.มหาราช
    จ.พระนครศรีอยุธยา
    รถ RT 81
    สี แดง

ขอบคุณ มากครับ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กรกฎาคม 2011
  30. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ก๊อฟ พี่มีเรื่องจะบอกว่ะ
    เรื่องเสื้ออ่ะ ตังค์ไม่พอว่ะ แต่!! ไม่ต้องเสียใจ พี่สั่งเบอร์Lไป
    มีคนสั่งเบอร์Lอยู่แล้ว ใครจะเอาเบอร์L มาเอาที่ผมนะครับ
    ปล.เอาตังไปซื้อคอลโซลมาหมดตูดเลยว่ะ...แฮะๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้