คนเจ้าชู้ ต้อง ระวัง !!!!!!!!!

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมก็ไม่รู้ว่าเจ้าของรถทำไมไปทำอะไรไว้ กับ ญ คนนึง เธอถึงเกลียดและกล้าทำได้ขนาดนี้ คงจะแค้นมากอะไรประมาณนี้อะครับ น่ากลัวจริงๆ สาวๆสมัย นี้ - -"

ปล เหมือน รถไอ้อ้วน แด๊ะ ๆ ก๊ากก๊ากก.ก.ก.ก..กก.กก :D:D

1. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มองไม่เห็นน่ะตุ่ย

ภาพโหลดไม่ได้เลย ตุ่ย ลองลงใหม่นะ :D:cool:

2. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ช่ายๆมะมีรูป

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ว๊ายยยยยยยยยยยไอ้ลาววววววววววทำไรใว้กลับมาแก้ด้วยยยยยยยยยนะจ๊ะโห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เห็นแล้ว ....
    ทำสีใหม่แม่งเลย

5. แสดงว่าที่เปิดไม่ได้อะ คอมไม่ดี หรือไม่เน็ต มันลาวอะ นะไอ้อ้วน ไอ้ ควายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ก็ยังดูไม่ได้อยู่ดีแหละ........ - -"

7. boylpn

775
    2
    18
    โหดนะเนี่ย

ทำกันถึงขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย? เพราะฉะนั้นคนเจ้าชุ้ต้องระวังตัวไว้ให้ดีนะคร๊าบบบบบ .... :D:cool:

8. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไอ้แวนหญิงอ้อทำไมกล้าทำขนาดนี้5555555555555ล้อเล่น

9. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :D แหม...เพื่อนตุ่ย จะเล่นงานเพื่อนทั้งทีก้อเอาแบบเนียนๆกว่านี้ได้ป่ะ :eek:

:confused: ถามหน่อยเหอะ เพื่อนรักมีล้อแม๊กซ์ใส่กะเค้าด้วยเหรอ มีตังค์ซื้อ ก้อซื้อไม่ได้ :cry: :cry:

10. รถเพ่ก็ ระวังไว้นะ หุห:D:D:D:D

11. :D:D โห่ๆๆๆๆ เน็นมานไม่ดีก็แบบนี้แหละ ฮ่า 5555+ เน็ต ชั่วโมง หุหุ บ้านนอกกกกกกกกกกกก:D:D:Dกกกกกกกกกก

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมไม่กลัว เพราะผมอ่ะรักครอบครัว 555+

13. กอหญ้า

119
    1
    0
    :p เค้าเปลี่ยนมาใช้ Hi-Speed แล้วย่ะ...โห่ โห่ โห่ :D :D :D

14. boylpn

775
    2
    18
    ต้องลองทำกับรถตุ่ยดูนะเนี่ย

อ้อ... รอให้รถตุ่ยเสร็จก่อนแล้วค่อยลองไปพ่นรถตุ่ยดูดีไหม? :D:cool:

15. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ผมก็
    รักครอบครัว 55555555555555

16. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมก็รักเหมือนกันครับ ครอบครัวคนอื่น อิอิ ล้อเล่นครับ

17. กอหญ้า

119
    1
    0
    :p หญิงอ้อจะไม่ยุ่งกะครอบครัวใครก่อนหรอกคะ ถ้าคนนั้นไม่มายุ่งกะครอบครัวหญิงอ้อ :p

:D ครอบครัวเพื่อนตุ่ย ก้อลองถามหญิงรัตน์ ดูสิคะ...ฮ่า ฮ่า ฮ่า :D

18. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เห็นแล้ววววววววววววว่ะห่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    ว่าจะไม่พูดแล้วนะ RT CLUB ทั้งหลาย พวกเอ็งนะตัวดี อาทิเช่น นายเจ นายโอ๋ เป็นต้น

ส่วนนาย ..........the zeed นะมีเกียรมัว....อิอิ ล้อเล่นนะ

20. เอ๋ออออออออ หร๋ออออออออออออ - -" เพิ่งจะติดชาวบ้านเขาติดกันไปเป็นชาติแล้ว ลาวเจงๆ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. ไม่ดีมั่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

22. ใครเขาเชื่อคำพูดตาเกียร์ ออกลูกเป็นแมวแน่ๆ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เชื่อจ้าเชื่อว่ารักครอบครัวววววววววววววว ( รึป่าว )

23. หายไปนานเลยนะพี่ หนูนา หุหุ แต่ที่พี่บอกว่ามีเกียร์ อะ เพราะเกียร์มีอยู่จริง โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    นั่น !!! มีพาดพิงซะด้วย ผมว่าที่ตัวดีนี่พี่เองรึป่าว :D:D:D:D

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รึเอ็งไม่เกียร์ ..... อย่าให้แฉนะ หลักฐานมี :cool::cool::cool::cool:

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เพื่อนตุ่ยเค้ากล้าถามที่ไหนอ่ะ ........ แค่รัตน์กระดิกมือหน่อยก็ งิด แล้ว :D:D:D:D

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีครับ ...ขอผมพ่นรถมันคนแรกเลย :D:D:D

28. กอหญ้า

119
    1
    0
    :p เค้าติดเวอร์ชั่นใหม่ย่ะ ... ไปอยู่ไหนมา..ฮ่า ฮ่า ฮ่า :D :D :D

:p ลาวที่ไหน ไทยชัดชัด... :p กลับไปถามหญิงรัตน์โน่นไป๊...ไทยหรือลาว..อิอิอิ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 เมษายน 2008
  29. nok_Ja-1

nok_Ja-1 New Member Member

2,177
    2
    0
    ขออนุญาติpost นะคับพี่ๆRT .....ไอเจ้าของกระทู้อ่ะระวังไว้เหอะ...จะโดนแบบในรูป....เฮ้ย..!!!...สมตุ่ยนอกรอบทำไมไม่มาอ่ะ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้