ขอคำติชมด้วยครับ โซนิค แต่งแค่นี้ ผ่านมิครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Go_*-*_0_0 เอ็กครับ, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คนแถวบ้านเค้าว่าเชยอ่ะครับ และบ้านผมก้อบ้านนอกซะด้วย ไม่เข้าตาคนแถวนี้
    เลยอยากถามพี่ๆอ่ะครับ เชยจริงหรอครับ:confused::(:cry::sad:

1. เอฟคับ

เอฟคับ New Member Member

31
    1
    0
    ว้าวออก2ท่อเรยอะ แถวบ้านผมยังไม่มีเรยนะคับ อย่าไปฟังพวกที่มันว่าเรยคับเพราะยังไงมันก้อเปนรถเราทำอะไรมันก้อไม่ผิด อย่าไปคิดมากคับคิดซะว่ามันเปนแค่ สายลมผ่านไป ^^

ปล.แต่ชอบท่อมากเรยคับสวยดี

2. sp135ta

sp135ta New Member Member

2
    0
    0
    มันล้ำไปด้วยซ้ำ

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...แนวใครแนวมันคับ..........ทำในสิ่งที่ชอบ...แล้วพอใจเป็นพอ..

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    การเเต่งรถมันอิสระคับ เเนวใครเเนวมัน สไตร์ใครสไตร์มัน จงภูมิใจ . . .

ปล. ท่อมันมีขายเเบบปลายคู่เเบบนี้เลยหลอคับ หรือซื้อท่อมา 2 ใบเเล้วมาทําเอาอ้า เท่ดีนะคับ

5. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ท่อแบบนี้เห็เว็ปมอร์ไซด์ ลงประกาศขายอยู่นะ 1,300 มั๊ง สวยดี

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......อยู่แถวไหนอะ....เห็นบรรยากาศ..น่าอยู่ดีคับ....

7. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    โดยรวมสวย ครับ ชื่นชมในความคิดแปลกใหม่คับ
    แต่โดยความคิดสวนตัวแล้ว ตั้งโซ่อีกหน่อยจะดีชึ้นคับ งิงิ
    ท่อผมว่าก็แปลกดีคับ แต่มันเกินความจำเป็นไปไหมคับ แต่ก็ไม่ผิดหน่ะคับทีจะแต่งแบบนี้ ดีซะอีก แปลกใหม่ คือผมมันคนโบราณหน่ะคับ ถ้าวาลว์โต ลูกเบอเรอ รึ สองวาล์วไอเสียวิ่งมาท่อใคท่อมัน น่าจะวิ่งหน่ะ อันนี้พูดถึงความแรง ถ้าทำเพื่อสวย ของคุณก็สวยแล้วคับ

8. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    โอ้ว...พระเจ้า

9. suttiluk

suttiluk New Member Member

7
    0
    0
    โอ้ว..........โลกอนาคต

สวยครับแต่งแบบแนวที่เราชอบอะนะ....เอาแบบสุดๆไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้