ใครว่า NV เบรกไม่ดี :-P หม้อลมเดิม ผ้าเบนดิก ยางไฟร์สโตน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครว่า NV เบรกไม่ดี :p หม้อลมเดิม ผ้าเบนดิก ยางไฟร์สโตน เหยียบเบรกด้วยเท้าขวา+ใส่รองเท้าแตะ :)

1. ขะหมิบเลยคับท่าน

2. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    ระบุ ยี่ห้อรองเท้าแตะด้วยคับ ^^

3. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    ผมนี่ชอบตรงรองเท้าแตะนี่ละ

4. 張志瑋

張志瑋 Guest

0
    0
    0
  5. Keng Kengjung

Keng Kengjung Guest

0
    0
    0
    คนข้างเป็นไงบ้าง เกร็งเบรกช่วยฉี่แทบเล็ดป่ะครับ55555

6. โห่....ไอ่สาดดด ชอบคำนี้เลย

7. ส แตะช้างดาว รุ่น แตะขอบฟ้า ป่าวเนี๊ยะ จึ๊กเดียวเอาอยู่

8. ขับรถปลอดภัยกันนะคับ

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ระทึกอีกแล้วพี่

10. เหยีบมาเท่าไหร่คับ ความเร็ว

11. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    โห...ไอ้สาดดดขับรถ 555

ขับไม่เร็วครับ ร้อยนิด ๆ รถเยอะ อาศัยมุดเอามีช่องก็ไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้