รู้ซึ้งถึงความคด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 13 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รู้ซึ้งถึงความคด

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สบายตัวไปกี้

2. จานขวาไม่เท่าไร จานซ้ายนี้ หนักเลยครับ น่าจะเกิดเพราะตอนเมา แล้วกระทืบเบรคหนัก

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อะไรนะตอนเมาแฟนแอบกระทืบหนักเลยรึกี้

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    รื้อขนาดนี้ เหลือน๊อตอีกสองตัวก็เอาจานเบรคออกมาเจียข้างนอกได้แล้ว ^_^

5. ของผมแก้ไม่หาย

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เจียรข้างนอก แน่นอนกว่า นอก ใน

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    กี้ขอเบอร์หน่อย

8. โห้ทำไมมันคดได้ขนาดนี้ อะ

9. เหยียบเบรกแรงๆ จานคตเลยเหรอคับพี่

10. จังหวะเมา มันไม่ใช่เหยียบครับ เรียกกระทืบ จะใช่กว่า ^_^

11. อยากลอง เจีย แบบนี้ดูครับ พี่ดิว พี่แจ็ค ครั้งต่อไปถ้าเป็นอีก คงเปลี่ยนจาน

12. แค่กะทืบนี่ถึงกะจานคตเลยเหรอคับ โหดแท้อะคับพี่

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เปนได้หลายอย่างครับ เช่น การใช้งานขับรถมาร้อนๆ เจอฝน หรือโดนน้ำฉีด เช่นไปล้างรถตามร้าน ทำให้ เหล็กเย็นแบบกระทันหัน การเบรคแรงๆส่งผลน้อยกว่าครับ เพราะแต่ก็มีผล

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    รถใหม่ๆป้ายแดงยังมีโอกาศเป็นเลย ^_^

15. ผมเป็นเพราะล้างล้อ ขับมาเบรกกำลังร้อนจัดเลย เอาสายยางรด ควันขึ้นอุ๋ย ๆ เลย ดังซี่ๆๆๆๆ หนุกดี สรุปว่าคด เบรกตอนความเร็วสูง ๆ สั่นยันไข่เลย

โอ้!!!!น่ากัวตงมันสั่นยันไข่นี่หล่ะคับพี่ยุท 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้