บาดเจ็บมา รักษาให้หายนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 13 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    บาดเจ็บมา รักษาให้หายนะครับ

1. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับนำ้ใจของพี่กี้

2. สรุปสาเหตุอะไรค่ะ

3. มาร์คไฟจุดระเบิดผิดครับ พี่กาญ

4. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    ถึงไหนแล้วครับพี่กี้ ขับรถดีๆนะครับอย่าให้ใครแซงนะพี่

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เจอช่างเครื่องบินเข้าไป

6. ถึงที่พักแล้วครับ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    กี้วิ่งไปทำให้ถึงที่เลยรึเนี้ย สุดยอดเลย

8. ตอนแรกนัดมาดูข้างนอกครับ เจออาการว่าต้องลื้อ เลยไปลื้อที่บ้านพี่เค้า

9. น้ำใจฟุดๆเลยคับพี่

10. มาร์คไฟผิด เครื่องเขกกระจายครับ

11. ผิดที่มาร์คโซ่ หรือผิดที่จานจ่ายครับ

12. เจอช่างที่ไหนไม่รู้ ตั้งไฟแก่มาสุดเลย

13. สอบถามหน่อยครับ ตั้งไฟจานจ่ายต้องสังเกตุตรงไหนครับว่าพอดีแล้ว ???

14. เลยลื้อดูมาร์คเครื่อง สรุป มาร์คเครื่องตรง แต่สูบ 2 กำลังอัดน้อย +จูนแก๊สมั่ว เดินไม่นิ่ง เลยตั้งไฟแก่มา เครื่องเลยรวนไปเลยครับ เลยมีเสียงเขก

15. บอกไม่ถูกครับ จะให้ชัวร์ ก็ต้องหา ไทมิ่งไลท์ ปรับ

16. ขอบคุณครับ

17. ไทมิ่งไลท์

18. พี่ยุท ทำให้น้องอันนึง นะครับ ^_^

19. เสียงอาราย

โพสผิดครับ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้