อยากได้ความรู้เรื่อง wiring สายไฟของเครื่องยนต์ครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย srad, 27 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. srad

srad New Member Member

45
    0
    0
    พี่ๆท่านใดที่มีความรู้ มีความรู้ความสามารถ มี wiring diagram เครื่องยนต์ต่าง อยากจะขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ:)

2. Arm Adrenaline

Arm Adrenaline New Member VIP

99
    0
    0
    อยากรู้เรื่องอะไรลองโทรมาคุยกันก็ได้ครับ

0-1919-0095

3. pick wiring

pick wiring Guest

0
    0
    0
    มี wiring diagram พร้อมหนังสืออธิบายเป็นภาษาไทยขาย เอาปายศึกษาเอง(แต่แพงหน่อยนะ)

มี wiring diagram พร้อมหนังสืออธิบายเป็นภาษาไทยขาย เอาปายศึกษาเอง(แต่แพงหน่อยนะ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้