กันชนหลังของtriton plus ใส่กะตัวธรรมดาได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ZOOKZONE, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    กันชนหลังของ triton plus เอามาใส่กะตัวธรรมดาได้มั้ยครับ
    เคยลองถามเซลคนนึงบอกว่าใส่ไม่ได้เพราะเขี้ยวมันไม่ตรงกัน
    แต่ลองถามกะอีกคนเค้าบอกว่าใส่ได้นะ พวกน้าๆคิดว่าใส่ได้ป่าวครับ
    ผมว่ามันน่าจะใส่ได้นะ บอดี้เดียวกันนี่นา

2. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    น่าจะได้นะลองเทียบดูก่อนสิ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ผมก็ว่างั้นแหล่ะครับ......น่าจะได้นะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้