ผมขายของใน FB Classified NV Club Thailand คงไม่ว่าผมน๊ะ ขายถูกบ้าง แพงบ้าง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 13 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขายของใน FB Classified NV Club Thailand คงไม่ว่าผมน๊ะ ขายถูกบ้าง แพงบ้าง กวนชาวบ้านบ้าง คงไม่เป็นไร แต่มีบาง FB โทรมาบอกผมว่าอย่าขายของเลย เขาขายอยู่ จบครับ

1. จบเลยครับอาจารย์ (จบกันไม่ต้องคุยอีก)

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีงี้ด้วยรึคับอาจาร์ย

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขายของมันก็ต้องมีถูกมีแพงเรื่องปกติคับ ต้นทุนมามันต่างกันอยู่แล้ว

4. มีครับ เมื่อก่อนผมเคยไปขายในคลับ (Web) ของเขา แต่ดันไปถูกกว่าเขา เลยโดนแบนห้ามเข้า

5. Por Bovornan

Por Bovornan Guest

0
    0
    0
    พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์ ปกติครับ 5555

6. สองสามวันที่ผ่านมาผมไปขายเรือนไมล์ใน FB ของเขา ขายไปได้สี่ตัว เขาโทรมาบอกว่าอย่าขายเลยเป็น FB ของเขา

7. ขาซี้พี่แจ๊คเขาครับ =D =D :p

8. มีงี้ด้วย

9. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ขายใน nv classified จะไม่มีเหตุการณ์แบบนี้แน่นอนคับ ^_^

10. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    มีงี้ด้วย ผมนี่เงิบเลย

11. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เพจ นั่น หรออาจารย์ ก็เป็น admin สร้างเพจ เองขายของเอง พอเจอใครขายถูกกว่าแล้วมาบ่น ส่วนเคสของผม เค้ามาถามเรื่องไฟกลม ว่าราคาเท่าไหร่ หาที่ไหน จะเอาไปใส่ soluna ผมก็บอกไมไม่เอา ep ตัว gt ไปใส่ ไฟตัวนี้บ่อยให้ nv เค้าใส่กันเถอะ กลับกลายเป็นว่าผมไปดูถูกเค้า บอกมาว่า รถเค้าหนะทำมายังไงผมไม่รู้หลอก ทำเต็มแค่ไหน ผมก็บอกกลับไป ถ้าหาได้ก็เอาไปใส่เลยครับ ไม่มีใครว่า (คิดในใจเวลาผมขายมืงไม่มาซื้อผมหละครับ) แปลกแต่จริงมนุษย์ขี้เหม็น ......

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ปัจจุบันน้องเค้า ทำซันรูฟ อยู่ดอนเมือง

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ส่วนผม อาจารย์พงษ์ศักดิ์ เป็นเหมือนครู เหมือนพี่ชายคนนึง ที่ผมเคารพครับ ^_^

14. ไม่มีเหตุการ โทไปบอกแน่นอน ตามพี่ดิวบอกครับ ( ลบเลย) อิอิ ^_^

15. Ake Siriwat

Ake Siriwat Guest

0
    0
    0
    คนแบบนี้ยังมีในโลกด้วยหรอครับอาจารย์

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เยอะครับพี่เอก ^_^

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ผมนี่เงิบเลย พ่อค้าสร้างเพจกรุ๊ปขายของเอง สร้างกฎเอง ทำไมไม่สร้าง fanpage ไปเลย ไม่เข้าใจ

18. ปล่อยเขาไปครับ ทำให้คลับที่เขาต้องการเราดีกว่า แอร์ดิจิตอล สำหรับ Toyota Wish ตัวแรก

19. ผมนี่ไม่ค่อยเข้าไปนานแระ

20. ได้ข่าวว่ามีแต่เพื่อนที่ตุ้ยนี่ครับ สนิทแบบตายแทนกันได้เลยไม่ใช่หรือ

21. ผมยังมาสร้างห้องขายของเองเลย

ถูกต้องแล้วครับพี่ตุ้ย แถมพี่ตุ้ยใจดีให้คนอื่นเขาเอารูปหน้าห้องไปใช้อีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้