ช่วยน้องใหม่ด้วยครับเพิ่งได้รถมาอืดมากมาย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย sakepisit, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sakepisit

sakepisit New Member Member

20
    0
    0
    ซื้อมาถูกมากสภาพดีมีเรื่องเดียวคือเป็นไมตี้94แต่วาง2ltฮีโร่มาโบถูกถอดออก
    อืดมากเลยครับทำไงดีหาของได้ที่ไหนอันตรายเวลาจะแซงงบเท่าไรครับหรือว่า
    เช็คปั๊มจะดีขึ้นไหมกลัวเช็คแล้วเสียเงินหลายแต่ไม่หายอืดครับแสดงว่า2ltนี่ลดกำลังอัด
    ลงไปมากเลยใช่ไหมครับเลยอืดเป็นเรือขนทรายเลยถ้าไม่มีโบสวัสดีทุกคนนะครับ:D

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รอสาวกตัวจริงมาแนะนำครับ
    ยินดีที่ไดรู้จักครับ

3. เอาเทอร์โบใส่กลับเข้าไป แล้วไปทำปั้มดูครับ

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ลองดู...ครับ....แล้วเป็นไงอย่าลืมมาแจ้งผลด้วยนะครับ...

เซ็ทโบ โมปั๊ม ตามสเต็ป....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้