ช่วยด้วยคับรถผมสะดุด......พี่คนไหนมีประสบการ์ณช่วยบอกด้วยนะคับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย Son of Liberty, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Son of Liberty

Son of Liberty New Member Member

11
    1
    0
    รถผม3s NON AIR อ่ะคับบูสมาแล้วสะดุดตลอดเลยคับปั้มติ๊กก้อเปลี่ยนแร้วตอนแรกใส่ของEVO7นึกว่าพังเลยเปลี่ยนเป็นของ2Jมันก้อยังไม่หายเลยอ่ะคับหัวเทียนก้อเช็คแร้ว พี่คนไหนเคยเป็นช่วยบอกผมด้วยนะคับขอบคุนมากคับ

2. Son of Liberty

Son of Liberty New Member Member

11
    1
    0
    พี่คนไหนรู้ช่วยตอบด้วยนะคับ

3. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    พึ่งเป็น หรือเป็นมานานแล้วครับ

แล้วตอนเครื่องเย็นเป็นรึเปล่าครับ

4. Son of Liberty

11
    1
    0
    ตอนนี้หายแร้วนะคับ มันเปนที่จานจ่ายอะคับตัวมาร์คองศาจานจ่ายข้างในมันเคลื่อนอ่ะคับสงสัยจาเปนตอนเปลี่ยนซีลจานจ่ายถ้ายังไงก้อขอบคุนมากนะคับ

5. Son of Liberty

11
    1
    0
    ปล.เวลาจานจ่ายซึมพี่เปลี่ยนซีลเอาหรือว่าเปลี่ยนใหม่ทั้งจานจ่ายอ่ะคับเหนที่อู่เค้าบอกว่าเวลาถอดออกมามันจามีปลอกอยู่อาจจะหลวมได้ ผมรบกวนพี่ๆช่วยตอบหน่อยนะคับ ขอบคุนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้