สอบถามอะไหล่หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย kenshiro222, 27 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    หวัดดีพี่เพื่อนน้องๆทุกท่านนะครับหายไปนานทำงานมากไปเลยตกงานเลยว่าและมาเล่นเน็ตแก้กลุ้มสักหน่อยดีก่า ว่าแต่เข้าเรื่องเลยนะครับหาคาบูเรยเตอร์เครื่อง กาแลนท์ ซีกม่า เครื่อง 1600 ม่ายทราบว่าหาได้ที่ใหนบ้างครับราคาเท่าไรขอบคุณมากๆนะครับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เชียงกงทั่วไปครับ

เดินหิ้วของเดิมไปตามร้านในเชียงกง เด๋วก้อได้มาครับ หาไม่ยาก
    ราคาประมาณพันกว่าบาทครับ

3. kenshiro222

72
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่จอนว่าแต่ถ้าผมไปเดินหาแถวรัชดาตอนดึกผมจะได้อารายกลับครับพี่(แซวเล่นนะครับขอขอบคุณนะครับ)

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    รัชดาไม่ใช่เชียงกงครับ คงไม่ได้เครื่องกลับมาแน่ ๆ

แต่แถวนั้นย่านของเก่าครับ ลองหา ๆ ดู พวกรุ่นลายครามละกัน สนนราคาก้อ 1000-1500 ครับ อิอิ

5. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    เฮียจอห์น ไปหาประจำที่นั่นอ่ะ อย่าลืมแจ้งกรมศิลป์ล่ะ อิอิ

6. kenshiro222

72
    0
    0
    ก้ากๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้