หันไปเห็นเทปพันสายไฟ แหม๋..จัดซะเลย รู้ว่าเชยนะ แต่คันมือจริงๆ แหะๆ #ไฟกากบาท...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โบโบ้ โอสะคูล, 15 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หันไปเห็นเทปพันสายไฟ แหม๋..จัดซะเลย รู้ว่าเชยนะ แต่คันมือจริงๆ แหะๆ #ไฟกากบาท #วัยรุ่นยุคเซ็นเตอร์พ๊อยต์

1. สวยครับ สภาพสีบรอนยังดีเลย ถ้าเอาหลังคาสูงออกจะสวยมาก

2. รถกูคันหน้าครับพี่โอ๋กระดอถ่อก

3. 55555 นึกว่าให้ดูสภาพคันข้างหลัง

4. เดี๋ยวจะตบหน้าให้นะครับผม

5. ช่วงสายๆใช่วิ่งแถวอุดมสุขป่าวครับเห็นด้านหลังไม่แน่ใจ

6. ใช่เลยครับผม

7. ใส่ล้อกับยางขนาดเท่าไรคับ สวยดี

8. เห็นแค่หลังยังหล่อ ^^

9. ยาง195/50/15ครับ ล้อหน้า8 หลัง9

10. ขอบคุณครับ

11. ไอเด้าเลยคันนี้

12. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไฟแตกหรออออ

13. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อะไรเป๊บเจอเพ่โบถึงกะจะเด้ากันเลยรึ

14. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    ทั้งรถและคนขับไม่แพ้กันเลยครับคันเนี้ยอิอิ

15. เสี่ยวใช่มั้ยครับ 5555555

16. เสียวครับ

17. ชอบรถพี่มากเลยสวยดุ

18. ขอบคุณครับ

ของผมคับรถบ้านๆเน้นของเดิมแหะๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้