ช่างที่รู้จักเอามายัดให้ ไม่มั่นใจว่า สมบูรณ์ใช้งานได้หรือป่าวครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattapon Jeerattikunpokin, 16 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่างที่รู้จักเอามายัดให้ ไม่มั่นใจว่า สมบูรณ์ใช้งานได้หรือป่าวครับ (ไม่ไว้ใจแต่เพราะเคยสั่งไว้)

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ตัวนี้ของแวน

2. ใส่แทนกันได้มั้ยครับ

3. ไม่เคยถ่ายรูปรถสภาพปกติลย -_-

4. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ได้คับ แกะตัวปรับอุณภูมิออก แล้วเอาสายดึงมาใส่แทน

5. ผมลองพยายามถอดตัวเก่าออกมาครับ แต่ปัญหาคือมันจะเอาออกจากช่องคอนโซล ได้ยังไงครับ เห็นว่าส่วนหน้ามันเล็ก แต่ส่วนท้ายมันใหญ่กว่าช่องซะอีก

6. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ต้องแกะสายสลิงออกก่อน แล้วมันจะมีมุมให้พลิกออกมาได้

พลิกออกมาทาง ช่องเก็บของหรือป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้